Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe gani inaongeza urefu wa tendo la ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Mar 9, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naombeni msaada wenu.
    Kuna baadhi ya bia nasikia zinasababisha mtarimbo ulale doro.
    Pia nasikia kuna vinywaji vingine vinasababisha rigwaride ridumu kwa muda murefu.
    Naomba tujulishane hapahapa jamvini.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna pombe inaitwa pingu!
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaa,unataka afupishe urefu wa tendo la ndoa sasa,maana nasikia pingu na kuhara havikwepani:)
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine wa kunyumba ni ya kipuuzi kwa maana hiyo na majibu inabidi yafanane!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa jamani wewe kwa prescription feki sikuwezi!!!!
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa LOL!!

    JINO KWA JINO HUH...!!! I LOVE THIS
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Na nyingine inaitwa Ndengerua! :)
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Kuna MC Moshi alikufa hivi karibuni kwa kutafuta stimu kali ya pombe mchanganyiko kwa imani kwamba atapiga mechi kali mno! Tena alifia kifuani!
    wewe kula vizuri tu... vipushapu viwili vitano hivi, usingizi wa kutosha (siyo kuwa mlala ovyo), .....yakigoma yota hayo muone Isacs Ndodi.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    For records alifia kunako tiGo!
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mkuuu ''great thinkers'' hawachelewi kukuomba ''source'' ya hicho ulichokisema! :)
     
  11. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii ulisoma wapi?
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    valeur na pepsi kama huna presha au kifafa
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    he hee mkuu huwa unajibu inaavyotakiwa
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Issac Ndodi anadai mashine ikisimama inahitaji damu lita 3 kwa kweli nimepoteza imani nae....Kama kiungo kimoja kinahitaji lita 3 za damu na viungo vingine tena vikubwa vitahitaji kiasi gani?? Huko simshauri kwenda kabisa..
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyingine Mnazi ukimix na Konyagi utapiga gemu mwanzo mwisho.
     
  16. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii, si ajabu yule MC wa Moshi alimix Valeur na Pepsi akasahau kuwa ana kifafa.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Isaac Ndodi is a liar!
    On the average, an adult human male who weighs 70 kg. has a blood volume of about 5 liters, Kwa kuwa Nguli hajui hesabu namrahisishia hapa Total volume of Blood in human represents about 7% of the body mass. Kama Lita 3 ubongo utakuwa hauna damu sasa!
     
  19. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah Majibu ka Lodi lofa?

    But nimecheka sana mkuu!!!
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kiranja, pombe nyingine unazotajiwa hapa kama utajaribu unaweza kuharibu kabisa na mpambano wenyewe so be careful mazee!
     
Loading...