Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poll ya Jamii Forum na kampeni za CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Geza Ulole, Oct 12, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kuna habari za kuaminika kuna watu mamluki wametumwa na Kamati ya Kinana ya CCM (Kampeni) kuwa wajiandikishe Jamii Forums na kazi yao ni kuipigia CCM tu ili kuhakikisha by 31st October Mzushi JK anakuwa anaongoza! Nimewakuta hao Mamluki kwenye c@fe moja (jina nahifadhi) katikati ya Dar! sasa sijui hii ni akili au ndo kuchakachua kwenyewe hata Mtandaoni! Ama kweli hii nchi has gone to dogs!

    Slaa for presidency!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wapo wengi nenda cafe zote za posta
    wako busy na kupiga kura, wengi wahindi
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Too much complain
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    lazma utakuwa green guard wewe!
     
  5. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    waacheni wapige kura, watakuwa wamepewa 5000 kila mmoja ili waende cafe, na ni kweli jana na leo tu zaidi ya kura 200 zimeenda kwa kikwete the fisadi, ukweli unabaki kuwa kura zetu hapa hatulazimishwe na mtu wala kupewa jero. ni kura za rohoni na weight yake ni mara kumi ya kura za mamluki
     
  6. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa nini JK ahangaike hivyo!? Mbona yeye ni President tayari! Tena kila kinachoendelea yeye anaweza kudai ni yeye ameanzisha na wabongo wakamwamini! Kwa ajishushe hivyo. Tena anamwaga hela nyingi pasi na kifano. Jana amekusanya Tshs 900! Ni za nini tena, kama mabango anayo hata mengine ameyaweka stoo au mahali fulani, kama ni kanga nchi nzima ina kanga na vibandiko vyake, hata nyingine wamewapa wazungu wavae, hazina watu wa kuvaa. Kama ni magari wanayo na mapikipiki na baiskeli na Helikopta tatu. Sasa hizi M 900 ni za nini? Kuhonga siyo, ole wao wasioijua sheria!


    Ila huyo Mzee sijui nani Jaji Makame, kwa nini hamkemee huyu Bw Mdogo wake. Kwa umri wake sioni kwa nini anaona shida, cheo na mamlaka ya kumhoji anayo, umri anao sasa anaogopa nini! Yahya hawezi kumdhuru kwa sasa yuko hospitali. Wahi Mzee mwonye maana atasababisha kero na kero hujibiwa na kero. Tusicheze na amani tuliyo nayO. Tukemee walau
     
Loading...