Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poll Uhuru: Hali ya Kisiasa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Sep 24, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Hali ya Kisiasa Tanzania Ni Ubabaishaji 60 29.4%
    Inahitaji uongozi Mpya 54 26.5%
    Katiba Irekebishwe 32 15.7%
    Inaridhisha 26 12.7%
    Inahitaji Kuboreshwa 23 11.3%
    Hairidhishi kabisa 9 4.4%

    Number of Voters : 204 First Vote : Wednesday, 10 February 2010 13:38 Last Vote : Thursday, 23 September 2010 14:15
     
  2. R

    Reyes Senior Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo hata UHURU Mkuu kaanguka
    Ni dhahiri kama akishinda itakuwa kwa kura za kuiba na wasio na elimu vijijini kwani mjini na kwa wasomi kala kapa
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupe tafsiri ya matokeo hayo. Kwa hiyo JK na CCM yake wasirudi madarakani?
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wako wapi REDET, Synovate, BBC, Rai n.k. waliokuwa wanatoa update kila kukicha mwaka 2005? Leteni data sasa hivi mbona mmeingia mitini?
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Isije ikawa ni yaleyale ya Daily News na Mkumbwa.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Nchi hii mpaka uongozi umechakachuliwa so we need to fix that situation. na solution ni CHADEMA.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tupatie link ya hiyo poll ndugu la sivyo wewe ni spinner kama augusteerz/ SEPITEMBA wenzako
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kuendesha poll si kama kuhesabu ndizi.
    Kuna mahesabu mengi sana nyuma yake.
    As an observer wa "Poll" yako ningekushauri ya fuatayo
    1 Tafuta sample space inayo lingana na the real space au actual space ya poll yako
    2 Real(au actual) space yako ni Tanzania nzima, ukifanya poll ya nchi nzima huo ni uchaguzi sasa unaofanyika
    3 Sample space yako inabidi iwe representative ya actual real space
    4 Character ya sample space vile vile laima i-reflect the Real space yako

    Kwa hiyo sample space ya 204 ni way unrepresentaive ya the real space.
    Na je hao 204 umewakuta wapi kurepresent waTanzania wote milioni 40?
    Poll representation yako ingekuwa na maana kama ingefanywa kwa watumiaji wa dawa aina ya mswaki eneo sema la Ubungo tu na si DSM nzima.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gonga Hapa
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimeshindwa kuamini kama kweli gazeti la uhuru limetoa waziwazi maoni hayo, maana hiyo ndio vuvuzela ya ccm.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waswahili wanasema, Kuchamba Kwingi...... Naona leo umechamba sana mpaka sasa umeamua Kukichamba Chama Chako kwa kutojua, Asante sana maana sasa tumejua hata Wasomaji wa Gazeti la Chama wanasema Hali ya Siasa nchini ni ya Ubababishaji na wanahitaji mabadiliko
     
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo utakapochoka na elimu ya waandishi wetu. Hapa wala sipingi kabisa kwamba Uhuru wanaweza kuweka poll ya aina hii ambapo mtu anachagua kitu kimoja kati ya vielelezo vyote hivi. sasa unapoona watu 60 kati ya 204 wakisema serikali ni ya ubabaishaji haina maana yoyote ikiwa mtu mwingine mwenye kuamini hivyo hivyo lakini kajaza sehemu nyingine iwe Inahitaji uongozi mpya, Katiba irekebishwe au Hakuridhika kabisa. Kwani yote yanaangukia ktk kutokubaliana na utawala uliopo.

    Kwa mfano jana tu nilikuwa nikitazama Daily News, nilishindwa kuchagua ktk poll yao kwa sababu kulikuwa na majibu mawili au matatu yanafanana kinamna hivyo ukichagua moja umeacha la pili ambalo pia unalikubali. Ndivyo naona hapa mchezo ni ule ule kwa yule anayependa mabadiliko ana choice zaidi ya moja za kuchagua.
     
  13. p

    pierre JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bab kubwaaaaaaaaaaa.
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ahsante Uhuru ,hiyo takwimu inaonyesha serikali ya KIKWETE imeshindwa kwa ulimbukeni wenu wakutokujua kutafsiri matokeo ya utafiti mulidhani yataelekeza sura nyingine lakini ukweli kwa vigezo hivyo ni kwamba serikali iliyopo madarakani wananchi hawaridhiki nayo nadhani hii taarifa vyama vya upinzani waitumie kuwaelezea wananchi WAKATI WA MABADILIKO NI SASA
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nimegonga . sanasana karibu nitoboe monitor yangu
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sORRY gONGA HAPA TENA
     
  17. T

    Tanzania Senior Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo Tu Uongozi Kuchakachuliwa. Hata wananchi wamechakachuliwa. Mungu usituache.
     
Loading...