Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poll:TRA Services

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Aug 30, 2012.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  3. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndibalema,

    I am not.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Asycuda daily ipo down,washenzi tu services mbovu,wezi wakubwa gari nanunua usd2500 mnakuja kunicharge kodi usd3000 sh**zi type!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,726
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    nimeleta Gari from Zanzibar, kodi yake ni zaidi ya Gari from Japan, Na toka Alhamis mpaka Leo alhamis ingine system iko down
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,053
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Yani acha tu Sir. Burn hao jamaa ni was**nzi sana,ningependa waziri husika awafundishe adabu hao matop wa hapo,kodi kibao hazina kichwa wala miguu,kwenye katiba mpya sie tunaolipa kwa paye tuingizwe kwenye PIN ili tuweze kupata unafuu tukiagiza magari/vitu nje coz ni wachangiaji wakubwa wa uchumi.
     
  7. U

    UNO Senior Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetoka leo TRA; kwenda kuchukua tu road license follen huku na kule; utafikiria enzi zile za kuunga follen za sukari; shame on them. Kwanini wasitoe huduma kwa ufanisi? masaa mawili kwenye foleni? Wakati wanakusanya kodi za kutisha zinazoingia mifukoni mwao. kwa nini wasiajiri watendaji wa kutosha? Nadhani tatizo kubwa ni lile la kuwekana humo. No efficiency at all.
     
  8. m

    mwasha Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Sasa magari tunayonunua nchini Zanzibar na yamelipiwa ishuru TRA, yakifika TRA ya hapa Tanzania yanapigwa ushuru mkubwa kuliko tunayoagiza nchini Japan. Mbona tunayonunua DSM tupeleka Mbeya hatulipii ushuru?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wanatulostisha tu...wanakula sana vya wanyonge kwa vitisho vitisho
     
  10. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Vote hupigwa penye utata wa maamuzi ......kwa hawa iko wzi kuwa ni wabovu na wajeuri wakubwa !!!! Sasa kura ya nini ?????

    Endelea kusoma maoni utapata jibu na mapendekezo pia
     
Loading...