Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poll Result - Kujivua gamba kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Apr 19, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG] CCM kujivua ‘Gamba' inatosha kujisafisha?

    Hapana huu ni ubabaishaji wa siasa za maji taka, wanazunguka mbuyu 562 55.3%

    Ni bora wakifutilie mbali na kuanzisha chama kingine, gamba huwa linakomaa tena 203 20%

    Ndiyo kutaimarisha chama, na kuja na mikakati mipya ya kujenga nchi 133 13.1%

    Wataleta mabadiliko ya nukta baadaye watarudi katika hali yao ya ufisadi 119 11.7%

    Number of Voters : 1017 First Vote : Thursday, 14 April 2011 12:42 Last Vote : Tuesday, 19 April 2011 14:49



    Source ya Poll ni Mwananchi: CCM kujivua
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana kwa matokeo hayo halafu ukaoanisha na majemedari wanaotumiwa kuuelimisha umma kwamba CCM ina nia ya kweli kupambana na ufisadi.. wamo Wassira, Sophia Simba, n.k., ukiwaona tu unajua hapa hakuna aliye serious... they are just talking na wanaweza kuongea lolote ili mradi siku imekwenda na mkono umekwenda kinywani
     
  3. k

    kakini Senior Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hawana maana mtu na akili zako uwezi kukaa ukasikiliza mipasho na wacheza viduku
     
  4. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasira naye ni mtu wa kueleza jambo watu wakahamasika? Unajua ccm wanajiroga wenyewe wanaona kweli msekwa,wasira na mkama watashawishi kanda ya ziwa waipende ccm karne hii msemo wa tangazo la crdb ccm wanatumia magamba kujisafishia? Naona ccm hamko serious nenda mkajipange cdm wamewawin mnatapa tapa tu
     
  5. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mwaka jana kabla ya uchaguzi polls nyingine za internet matokeo yalikuwa hivyo hivyo, lakini uchaguzi matokeo yalikuwa TOFAUTI kabisa, uzuri au ubaya wa wapiga polls nyuma ya computer zao huwa hawana sauti katika maslahi ya Taifa, na hawapigi kura za kuchagua viongozi kama wabunge na rais, poleni sana
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Inategemea poll inafanywa na nani.ikifanywa na gazeti la uhuru naamini watu wengi watasifia mabadiliko yaliyofanyika ndani ya CCM.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Matokeo ya hiyo Poll yanategemea sana ni kina nani wanaosoma gazeti la mwananchi "Online". Hili ni kundi la kizazi kipya na wasomi.....CCM iangalie mahitaji ya wasomi na ya kizazi kipya kama inataka kuendelea kuongoza nchi hii, vinginevyo wapiga kura wa 2020 na 2025 ndiyo hiyo 55%
     
Loading...