Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

politiki politiki tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Apr 29, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180

    mi mpaka mwisho sijaelewa anaongea nini,naona viongozi wetu wana wameshalewa,i mean wana ulevi wa madaraka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mutabora Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Mtoto wa nyoka ni nyoka,hata jaji Makame ameingia kwenye politiki na kutaka kujipendekeza kwa wakazi wa Dar na kuwaongezea muda wa kujiandikisha wakati wananchi wa mikoani kilio chao kikipuuzwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...