Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Political scientific analysis

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, May 7, 2008.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1 CCM (Chama cha Mapinduzi) is the quantity of stupidity in 1000 mature people who have lost 63.3% or (1-exp(-1)) of their reasoning power. The level of stupidity in a normal person is between 2 to 10 microCCMs and it is normally unnoticeable. People start showing abnormal behavior when their stupidity level reaches abot 100 microCCMs and it becames alarming when it reaches 1 milliCCM. It is advised to stay away from whoever records stupidity level of above 1 milliCCM. Sporadically people with stupidity levels of up to 1 full CCM have been observed but they are very rare, appearing once in about 100 years per continent.....

    Asha
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,546
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    kinda trying to undermine people who support CCM and label them as stupid dont you?, this is not a good move!.how many microCCM dk mwakyembe has, how Many microCCM mama Anne Kilango has, How many microCCM Salim Ahmed Salim has, without forgeting former president Mwinyi,and others who are highly respected by Tanzanians.

    by not convicing people the beauty of "Upinzani" and instead opt to name call people who dont support it(those who support CCM i mean), i think it is a diservice to the Upinzani itself and unfortunately a diservice to our Country too
     
  3. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Forive her ,it seems she lacks wisedom!!!!,of course kuna washenzi wengi CCM lakini sio wote.vipi akina Ibarahim Kaduma,akina Alyoce yule wa vunjo na .............
     
  4. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #4
    May 7, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    But Gamba, who says Asha is making her comments on behalf of the opposition? You are right to harshly criticise Asha for putting all CCM members in one basket, but paradoxically, you find it fit to extrapolate her comments as representing the views of the opposition and you don't see this as unfair and unjustified. Is not this a big hypocrisy? I have not seen a member here, though some have declared their allegiance to their parties, who claims to be speaking on behalf of his or her party or any other affilication. Can we learn to attack other member's comments on their own right without necessarily associating them to their affiliations?
     
  5. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nononoooooooo Asha,that's not fair kabisa ni kutokana na utafiti au ndio mtizamo wako??? CCM licha ya uozo uliopo huko CCM but sitaki kuamini kuwa hivyo viwango vya ujinga ulivyotoa vina maanisha unachosema...Pole pole usitupotezee stimu bure..
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aloyxe kafanya nini? kumtaja Mkapa kuwa Fisadi ndio mnampa credit kibao namna hii??
    Sisi wapiga kura wake ndio tunajua kuwa tulifanya makosa kumchagua, huyu hana lolote na sijui hiyo juzi katokea wapi??
    Kwanza ni Fisadi mpande kama wengine tu huyu
     
  7. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna umuhimu wa ku-patent hizi findings. Kwa nini nasema hivi CCM ina watu wachache sana wanaofanya wote waonekane bogus. Kwa nini hao wanachama waliowengi wasitafute dawa?

    Ni juzi tu Mwenyekiti wa vijana mkoa wa tanga aliwapa directions, lakini unasikia mtu ambaye sina uhakika kama ana masirahi katika hili anasema vingine kabisa.

    Eti ngoja uchunguzi ufanyike, uchunguzi gani wakati taharifa zimesema Richimond ya RA, kamati imeisha toa taharifa, unahitaji uchunguzi gani? Je wanachama waliowazuri wanahitaji uchunguzi mwingine kwa hili?

    Yes Ripoti ya Richmond ilimtaja kila FISADI alishiriki vipi ktk dili, nafikiri pesa iliyotumika na Wanakamati makini ni tosha hatuhitaji uchunguzi mwingine.

    Mzee wa vijisenti, Mjumbe wa maadili wa chama, ameisha sema mwenyewe anavijisenti kule Jersey, unahitaji uchunguzi kweli na account kibao tayari zimeisha tolewa bado eti tunahitaji uchunguzi.

    Mzee Mkapa ambaye ni kati ya vinara wakuu wa chama ndiye kabisa ameoza. Wanachama wote wa CCM kimya kabisa, katiba yao inaeleza vizuri kuhusu maadili ya mwanachama.

    EPA, wana CCM viongozi na umilikaji wa migodi, kila kitu wazi. SASA akina Abdala wakija na hoja zinazoonekana kuwa amekelwa na kichaka kilichoficha waarifu(MAFISADI na MAJAMBAZI), watanzania ambao kila siku wanalalamika tunaanza kumshambulia. Anyway mimi sijui yeye anaguswa vipi na haya.
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Asha,

    Heshima mbele mkuu, mimi ni mwana CCM tena wa damu, lakini haya yako ni matusi ya nguoni, hapa tunajaribu kusimamia taifa na sio vyama, hiii research yako ni very low kwa sababu haiwagusi wa-Tanzania 80% wapiga kura za urais walioipa kura CCM na rais Kikwete, kwenye uchaguzi wa 2005 kwani sio wote walikuwa ni CCM.

    In the future vipi ukujaribu kuwa mstaarabu as you alywas do na kuheshimu vyama visivyokuhusu na kusimamia taifa? Admin na Mods hiii ifutwe maana haya ni matusi ya nguoni kwa baadhi yetu wananchi, kwa sababu huu uchunguzi wa kisayansi unaweza kufanyika pande zote mbili.

    Tunahitaji ku-focus na agenda za taifa!

    Ahsante Mkuu Kwa Kunielewa, kwa sababu ya knowing who is behind this name!
     
  9. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2008
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Somewhere to go please.
     
  10. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asha,
    Umekaa ukafikiri,ukataka kusema jambo lisilofikirka,sasa unafikiri ni kwanini hufikiri kwanza kabla ya kuleta jambo kwa watu wanaofikiri zaidi ..

    Hii inaonesha ni jinsi gani mlivyo,hata kama umeichoka CCM basi tafuta njia nyingine mbadala ya kuwateketeza.

    Mwanakijiji kipindi flani alisema tuwadhirie Nchi,hii yote ni kukata tamaa baada ya kuona kila siku unasema jambo jema na hawalifuati.
     
Loading...