Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mentor, May 2, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Sijui if this is allowed lakini ni muhimu kujua..
    nimesoma sana vitabu kuhusu getting ready for an interview, jinsi ya kubargain for salary, maswali unayoweza kuuliza au kuulizwa etc..kwenye makampuni, benki, academic institutions, etc..
    Lakini juzi kaka yangu kapigiwa simu na jeshi la polisi aliapply nadhani mambo ya computer ameitwa kwenye usaili..
    swali ni je, kwa taasisi kama hiyo,ni mambo gani atarajie? maswali gani? dress code? etc..nitashukuru kwa msaada wenu..
    Plus, ni mara ya kwanza nimesikia watu wanaitwa usaili siku ya Jumamosi, je hili linaweza kuwa ni indication ya nini?
    Mbarikiwe and thanks to JF mmaana hilo tangazo la kazi alilipata humuhumu!!!
     
  2. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera. Vaa casual. Chomekea . Suruali viatu na shati la mchina. Simu ya laini tatu then weka rington ya kali P
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    r u 4ril ama umechanganya jukwaa kaka!??
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kuna shida eti kuitwa j'mosi kwa interview, awe tu smart na aende na muda, is better kama interview ni saa nne saa tatu awe pale ccp
     
  5. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio vizuri kuto comments kama hizi mtu anaomba ushauri bor aumpe kulko kumletea jokes. Haipendezi kwa ma great thinkers..!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    ccp Tena kaka....hahahahah!!! i know wat u r thinking....
    ameitwa makao makuu ya polisi Dar, ambayo mpaka sasa hajui yako wapi. msaada wenu pia utasaidia....
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lazima ajiandae kwa maswali haya
    1. JIELEZEE (tell us about yourself)
    2. Elimu yake/Ujuzi wake utalisaidiaje Jeshi la polisi

    alafu kama ana tattoo hiyo inaweza kuwa mbaya kwake, si unajua jamaa hawaruhusu kabisa tattoo mjengoni
     
  8. P

    Popompo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh navyoelewa watamshawishi apite CCP ili awe polisi ktk kitengo hicho walichomuitia.mambo yatakuwa ya kawaida sana ila ategemee ushawishi wa kuwa kuruta.
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Imenibidi niishie kucheka 2. Nawashukuruni kwa kuniongezea cku za kuishi, nilikua napita 2 kuwajulieni hali. Ama kweli hii ni jf zaidi ya uijuavyo.
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Hakuna interview huko, unaenda kupewa utaratibu wa kwenda CCP Moshi. Kuna vipimo vya kutosha, labad hivyo ndio vitakuondoa. Narudia tena, hakuna mahojiano(interview) huko.
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ina maana hakuna haja ya kuvaa suti? Halafu tumeuliza watu baadhi wakasema siku hizi kuna option ya kuchagua ufanye kama civilian ama uende mafunzo. sijui kama hili lina ukweli!??
    Na hili la vipimo, ni polisi am jeshini? ama ni kotekote? maana kaka kaitwa polisi...na je, ni vipimo gani haswa mpaka useme vitamshinda?
    Niliambiwa kuna mashindano ya kukimbia, hilo sidhani kama ni tatizo kwake...UMITASHUMTA na UMISETA vilikuwa vitu vyake...!!!(oh..how I miss those good old days...)
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Shukrani mkuu...tatoo hana! unajua kuna mtu aliniambia hakuna interview ya mmoja mmoja...mwendo ni group....
     
  13. U

    Uswe JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio ushawishi ni lazima, kama interview ni kurasini basi lazima atapitia CCP ingawa hii sio issue sana, sijui ye ataichukuliaje hii ni kawaida sana, tena ni privilege
     
  14. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mwana ni kufinalize mambo n kwenda mafunzo hakuna interview za suti na tai ....msoto wa ccp vp n vyeo vya wenye digrii kwa polisi na uhamiaji wanaanzia wapi?na mshahara ukoje
     
  15. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tehee tehee! Kweli wewe ni kagamba kadogo.
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wakuu nijuavyo anapaswa avae smart,yani tai,na nguo simple but smart. Pia awe amenyoa nywele fupi ila si kipara ,kama ni mdada basi hata asuke. Kuhusu kwenda ccp hasitegemee kwani kazi professionals unaweza kwenda bila mafunzo. Ila kama yangekuwa mafunzo wangeitwa kwa utaratibu wa kipolisi. Ikumbukwe kuwa simati haijalishi ni kazi gani,hata kama unaomba kuzibua mitaro siku ya interview uwe smart sio kuja na makoleo,buti au raincoats hapana,give good first impression. Hapa namaanisha Be Smart.
     
  17. T

    The Priest JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ajiandae tu kuulizwa maswali general yahusuyo usalama,elimu yake na nini kimemvutia kufanya kazi na Jesh la polisi..ccp is a 'must' lakini asihofu hakuna jipya kule,best wishes!:phone:
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    ccp ndio kitu gani hiki??(chukua chako potea au??)
     
  19. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mwana ni kufinalize mambo n kwenda mafunzo hakuna interview za suti na tai ....msoto wa ccp vp n vyeo vya wenye digrii kwa polisi na uhamiaji wanaanzia wapi?na mshahara ukoje
     
  20. P

    Pretty P Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana ngoja nikupe majibu sahii, CCP ni Chuo Cha Polisi, na interview ni general kama ulivyoambiwa na wana JF, tell us about urself, how do u think u as a police U can help people in community? Na ni machache tu then sehemu ya pili ni kucheck ur health i.e HIV, na magonjwa mengine ya zinaa kwa akina dada kuna kupima afya including pregnance na tatoo.
    Sure CCP ni MUHIMU no way na ni 6months. Nina uthibitisho pekeyangu na niliwaambia apa nilipotoka kwene interview kama mnakumbuka.
    CHUKUA CHAKO POTEA, Teheee teheee jamani te he!
     
Loading...