Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Zanzibar nao wazidiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Oct 19, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwaba polisi nao wazidiwa huko Zanzibar.
    mabomu ya machozi yarindima.
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wamezidiwa kiivipi? Fafanua. Kama mabomu ya machozi yanarindima ndio kuzidiwa!
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hizi habari nusu nusu zinatuchosha tu,muda wa kuanza kutafakari uko wapi?
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polisi wanawadekeza sana hawa watu wa kibandiko.
    Mbona kwa CHADEMA wanadikili hata kuua waandishi wa habari?
    Mtoto umleavyo ndio akuavyo.
     
  5. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    askari mwengine kitengo cha usalama ameuwawa baada ya kufyatuliwa risasi kimakosa katika mbarawa kwenye baa lilioko aman mjini zanzibar. Mwanausalama mwengine amejeruhiwa sehemu ya mguu. Aliyeuwawa ameshazikwa huko mwera nje kidogo ya mji wa zanzibar. Mabomu ya machozi yanaendelea kupigwa mfulululizo katka baa hilo.
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Polisi hawa huwa wajanja pale tu CHADEMA wanapo andamana.
     
  7. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    FAHAMU YA KUWA “… mshahara wa dhambi ni mauti. Bali karama ya Mungu ni uzima wa milele katika Kristo Yesu Bwana wetu” (Warumi 6: 23).


    OKOKA “Kwasababu, ukimkiri Yesu kwa kinywa chako yakuwa ni Bwana, na kuamini moyoni mwako yakuwa Mungu alimfufua katika wafu, utaokoka” (Warumi 10:9).


    HAKUNA NJIA INGINE YA WOKOVU BALI NI KUPITIA YESU TU!
     
  8. Hewa mkaa

    Hewa mkaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Huyo shekh wamemficha wenyewe. Haiwazekani kwa umaarufu wake apotee bila kuonwa na mtu na pia kwa jinsi alivokuwa na wafuasi wengi haiingii akilini mtu huyu kukaa katika hali ya upweke tena barabarani. \haw wan lao jambo.
     
  9. brasy coco

    brasy coco JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 585
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    polisi wala hawajazidiwa na kuna polisi wametoka uko bara wameshushwa leo hapa kukabiliana na hawa washenzi wa mashenzini Shein anawalea hawa jamaa zake wapemba anashindwa kufanya kama ya Salmin na kuipa serikali Heshima SMz inadhalaulika na Uhamsho sababu hakuna utendaji
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    risasi zao za moto zimegeuka nyoka au mjusi?
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo zote ni salaamu, siku CHADEMA tukiamua watakodi na wa nje ya nchi...
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu zinachosha, huelewi ipi ya kweli ipi ya uongo, ili mradi vurugu tupu hapa jamvini kwa hizi habari.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Wamezidiwaje? au waislam polisi ni wengi?
     
  14. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa sababu CHADEMA hakuna waislam?
     
  15. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe CHADEMA na WANAOVAA VIBANDIKO ni vitu tofauti!? Kwa kupitia comments kama hizi hua ndio tunailewa rangi halisi ya CHADEMA!
     
  16. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu hawa si waislamu...ni waandamanaji wasio uhalali....
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    mtu akishaanza kuchoma kanisa na kuiba mali za kanisa hakuna cha busara tena ni kupasua vichwa tu! kanisa ni mahali patakatifu sana na pamewekwa wakfu mungu anakaa humo sasa wewe unataka kumchoma mungu??
     
  18. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We uko sahihi kabisa
     
  19. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    watajijuu acha wafe tu
     
  20. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kandamizeni mabomu ya tumbo mapolic kama mlivyomfanyia mwangosi
     
Loading...