Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi, yuko wapi musa mbaruku wakala wa chadema igunga?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Elli, Oct 9, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Nimeshtushwa na taarifa kuwa wakala CDM hajulikani alipo tangu uchaguzi uishe, Polisi hawana taarifa japo wamekiri kuwakamata vijana wa CDM na kuwahamishia magereza tofauti bila kuwapa taarifa ndg zao! Je uchaguzi umegeuka utekaji na uuaji wa watu? Je CDM nini mtafanya dhidi ya vijana walioko magerezani? CCM msitupeleke huko tafadhali!

    Source: WAPO RADIO
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    walikamatwa kwa kosa gani..
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kitu kingine kilichonihuzunisha ni kwamba: Polisi hao wamekiri kuwa wamefanya makosa kuwakamata watu hao bila kutoa taarifa kwa ndugu zao; source: WAPO RADIO
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM wasije wakawa wamesham-mwakyembe.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ina maana hao vijana wamekosa wadhamini kweli mpaka waozee jela? Halafu mtoa mada acha unafiki wa kusema CDM msitupeleke huko mbona hujalilaumu jeshi la polisi kw kukamata watu hovyo hovyo Igunga na kuwasweka jela bila sababu za msingi? Nakujulisha kama ukiwa mchumi gharama za kuwaweka jela hao vijana ni kubwa kama wangekuwa wamepewa dhamana kwa serikali maskini kama hii iliyojaa madeni kila kona na inayoyegemea wafadhali kila sekta ili ijiendeshe!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kitu kingine kilichonihuzunisha ni kwamba: Polisi hao wamekiri kuwa wamefanya makosa kuwakamata watu hao bila kutoa taarifa kwa ndugu zao; source: WAPO RADIO
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Kosa halijajulikana Mpwa! ila wawili ambao wamekutwa gerza lingine wanadaiwa kuwa walifanya "fujo"! Haya ndio maisha yetu
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Rula, nakuheshimu sana, hebu pitia nilichokiandika halafu nionyeshe mahali niliposema CDM msitupeleke huko! Mimi nimesema CCM maana wao ndio engineers wa haya yote, silipwi na wala sina interest na chama chochote cha siasa! napigania haki ya UHAI wa vijana hao, next time kuwa makini unapojibu kitu usiongozwe na ushabiki wa kisiasa Mpwa! Tuendelee kuheshimiana mkuu! Kama kuripoti hilo tukio ndio unafiki basi mimi ni mnafiki zaidi ya CCM
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu Elli, umesomeka..
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Asante Mpwa
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    ccm ni zaidi ya uwajuavyo!
    Waliwapeleka green guard huko Igunga, wamewanyanyasa sana wananchi wa igunga sana huku wakiambiwa ni Mungiki walioletwa na cdm. Usishangae kusikia ameuawa!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Yeah ndio hivyo na hawa ndio watu tuliowapa maisha yetu
     
  13. s

    sir henry Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila ukiisha Uchaguzi utayasikia haya kuna watoa maoni HASI na watoa maoni CHANYA. DAWA ni TUME HURU (ya UKWELI ) ya UCHAGUZI
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno ila CDM watatupatia majibu sahihi sana hapa jamvini
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    CCM hiyoooo, kaburini
     
  16. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huo ni uharamia 100% lets wait & see
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa Mpwa! huo ni uharamia kabisa zaidi ya wale WASOMALI
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa Mpwa! huo ni uharamia kabisa zaidi ya wale WASOMALI
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Mkolimba?
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Yeah, you are very correct Mpwa
     
Loading...