Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yazuia maandamano ya 'kuunga mkono hotuba ya JK' Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Mar 16, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Yale Maandamano yaliyokuwa yafanyike leo kuunga mkono Hotuba ya JK yamezuiwa na Polisi kwa madai kuwa yatasababisha msongamano kwenye barabara watakazopita.

    Nauliza:
    Polisi/CCM wameshtukia nini?
    Je! Ni ujanja wa kuja kuzuia maandamano yenye tija kutoka Chadema kwa sababu hiyo hiyo?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    maandamano hayo yasingefanikiwa na yangekuwa ni aibu kubwa sana kwa serikali na rais .... hivyo wamepotezea kwa kisababu cha polisi
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    bahat yao hawakufanya......ngoja nikategue .........
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wapi siku zote kuandamana mpaka waje na wazo hilo leo? Tangu JK atoe hotuba ni muda mrefu sana hata hivyo hotuba yenyewe haina tija kwa taifa zaidi ya kueleza vitu visivyotekelezeka.

    Polisi wangewaacha tu waandamane tuone nguvu yao ipo wapi kama si kukodi watu kwa kuwalipa ili waandamane.
     
  5. L

    Leonard Mwanja Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hayana tija afadhali yamezuiwa.Tumechoka na maadamano ya kupongezana ujinga na kupoteza muda tu hongera polisi kwa kuona hilo
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sababu za kiintellejesia teh! wamesitisha wakitaka kutuhadaa wapo nyutro kwa vyama vyote!
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    ccm walitaka KUKWEA MNAZI NA MSULI!
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    ya kwetu CDM tutafanya usiku hakuna msongamano.yataanzia manzese,mbagala,bunju,kibamba,kigamboni mpaka karimjee!jk akiamka asubuhi akute tupo tayari ikulu
     
  9. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    tunaomba wawaachie waanamane kama ni foleni waanzie magomeni to mazense ikishindikana hataa wafanye public rally, tunataka kuwaona maadui wa umma kwa sura zao
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wangeachwa waandamane kwani ni haki ya msingi kama tatizo ilikuwa route si wangeshauriana na polisi then wabadilishe route? Na vipi gharama walizotumia?

    Mimi nafikiri kuna namna hapa ikiwa polisi waneweza kuzuia maandamano ya kikundi kisichokuwa na impact kwa sababu nyepesi 2 ya foleni namnagani maandamano ya CDM ambayo yatavuta idadi kubwa ya watu nafikiri pana tatizo.
     
  11. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanahofia maandamano ya Chadema. Hivyo siku Chadema wakiomba kibali watakataliwa na kuambiwa hata CCM tuliwakatalia.
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ndio wameshtukia........!

    Na hii ndio ilikuwa target yao kwa maslahi yao.......! Shame on them.....!
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wameambiwa kuwa hawatapata waandamaji wakakwepa aibu? au huenda Dr. augustine mrema kashtuka, si mnajua yule mzee ni kinyonga? kesharudi loliondo?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karudi leo saa nane atakuwa Bahkresa manzese akiwadanganya wajinga.Yeye ndiye main speaker wa huu mkutano wa ccm na wake zake cuf,nccr
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila nadhan hayo maandamano kwa upande mwingine yangeongeza chuki dhidi ya serikali so yangeibeba CDM dats why yamepigwa stop.Personaly nlitaka waandamane tena wabebe mabongo yakumsifu JK na Pinda.
     
  16. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duh! Kweli Jf kuna great thinkers jana kuna mtu alitoa híi kwamba yatazuiliwa na polisi naona yamekosa watu, vijana wamechukua chao af wakaingia mitini.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wajanja hao, wameshtuka! Ingekuwa ni aibu ya karne. Nguvu ya umma ingejibu mapigo ndiyo wangeona cha moto. Kikwete anashindwa kutamka hadharani tu lakini ukweli ni kwamba hana raha na jinsi wananchi walivyomchoka.

    Hata wakitumia propaganda za maandamano ya kuunga mkono hotuba yake haitasaidia kitu kwani hata wanaccm wenzie wamemchoka.
     
  18. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vijana wa CCM wameahirisha maandamano ya kumuunga mkono JK baada ya kuzuiliwa na polisi kwa madai kuwa maandamano hayo yatasababisha usumbufu kwa watumia barabara ya morogoro.[Mbona kampeni za uchaguzi hawakuzuia?!!!!!!!!!!].
    Hawa vijana wakamalizia kwa utamu zaidi walipomualika mrema kuwa mgeni rasmi!!
    Kule Kigoma Mbatia na Lipumba wameungana kupambana na CDM. Kwa hayo mapambano ya anga na ardhini kutoka kona zote za nchi, CDM mtatoka?
    CCM WONT SLEEP, CCM WONT EAT, CCM WONT LISTEN AND CCM WONT STOP UNTILL THEY BRING YOU DOWN........... THEY ARE AFTER YOU GUYZ AND YOUR ONLY SURVIVAL IS STOPPING BEING CHASED RATHER CHASE THEM!!!!
     
  19. P

    Paul J Senior Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kwamba maandamano yamezuiliwa ila waandaaji wameshutukia baada ya kuona hawatapata vijana wa kuandamana maana vijana wa kukodisha wangetakiwa kulipwa jana ili leo ndo waandamane, baada ya utafiti ikagundulika vijana walikuwa wanataka hela tu na wasingetokea kwenye maandamano. Kuondoa haibu wakasingizia maandamano kuzuiliwa na polisi kwa sababu ya foleni.

    The route was clear from day one na kama ni kuyazuia sababu ya foleni isingelikuwa ya kushutukiza to that extent! Watanzania wa sasa wameamka, pesa watakula na kuandamana hawataandamana. Kwa mkutano itakuwa hivi ukifika kabla ya kuingia mktanoni unapewa posho na kuesikotiwa ili usitoroke mkutano!

    Aibu tupu
     
  20. S

    SUTU BUTUGURI Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya hao wanaoitwa 'VIJANA WA CCM'. Kwanza siyo vijana wa CCM, ni vijana wa mafisadi. CCM haipo, ilishakufa. Kilichopo ni genge la mafisadi. Hakuna mtu anayeweza kuandamana kuunga mkono wapambe wa mafisadi halafu akajiita ni 'KIJANA WA CCM YA NYERERE'. Hakuna kitu kama hicho. Wapuuzwe kwani ni watoto wa mafisadi, nao ni mafisadi au ndiyo wako darasani wakifundishwa ufisadi ...
     
Loading...