Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yatoa ripoti ya utekwaji wa Dr. Ulimboka: mmoja wanaodaiwa kuhusika akamatwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asakuta same, Jul 13, 2012.

  1. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi limetoa ripot ya mhusika wa utekwaji wa dr ulimboka kuwa ni raia wa kenya ambaye ni gangstar aliyebobea ktk utekaji?
    Source: radio one taarifa za kila saa.

    my take;hii ni ngumu kumeza ,nitarudi baada ya muda na maoni yangu.

    Updates
    ; Mtekaji huyo alikodiwa na mtu asiyemfahamu na alikuwa pamoja na watu wengine asiowafahamu, polis imesema imemkamata huyo mmoja na inaendelea na mahojiano naye na itaendelea kutoa taarifa zaidi..

    My take; Duh! hii kali ,hivi polisi Tanzania wapo serious na kutumika huku kwa maslahi ya wachache.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mbona walikuwa wengi?kwa nini wamtaja mtu mmoja na alifanya hivyo kwa manufaa gani?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wasifanye watu wajinga kiasi hiko bana.
     
  4. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimesikia radio One. Mwenye taarifa kamili ya polisi kwa vyombo vya habari watuwekee hapa tuichunguze
     
  5. r

    rajoh Senior Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Vipi hawajasema lengo la mtekaji lilikuwa nini?
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa kama wamemjua kwanini wasimkamate tukajua nia yake.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wasidhani wa TZ ni wajinga . hebu wapishe uchunguzi huru.
    Yawezekana ni kubadilishana magangstar .lol!

    Hii ya DR Ulimboka tunataka tume huru
     
  8. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwaamini polisi hata waseme mhusika ni JK na mwema
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Taarifa kamili hapa inahtajika.
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Subiri matokeo ya uchunguzi binamu usiwe mbishi mbishi namna hiyo.
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Movie nyingine ya James Bond hii
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Wameanza kusema eehh!!!
    Ina maana walitumia raia wa kenya kutekeleza uhalifu wao, manake wahalifu wa ki tz hawawafahamu, wamewajuaje wa kenya?
     
  13. a

    afwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Changa la macho!
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    tumewazoea hata dr mwakyembe anawajua, waliwahi kumzushia kuwa alikuwa amelala wakati anapata ajali iringa." jeshi la polisi ni jeshi la wapiga ramli" - dr mwakyembe
     
  15. k

    kamili JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Utendaji wa police wetu itanichukua maisha yangu yote kuelewa hekima, busara na elimu yao.
     
  16. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh...bado naona kizungu zungu!
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Maswali:

    1:Raia wa Kenya alikuwa na maslahi gani?

    2:Ni lini waligundua huyo mkenya ni Gangsta aliyekubuhu?

    3:Taarifa zake zipo Interpol?

    4:Ni nini historia ya uhalifu wake?

    5:Kulikuwa na connection gani?

    6:Wengine walioonekana ni akina nani?

    7:Alitumwa na nani?Hili ndilo watanzania wanataka kujua

    8:Kumbuka kuna thread ilikuja hapa juu ya mpango wa polisi na vyoimbo vya usalama kufanya jitihada za kupandikiza jambazi sugu kwenye hili suala ili kuficha ushahidi? Je,ndiyo andiko liloletwa hapa limetimia?

    Kama ndivyo,je ni kwa nini Polisi hawakubadilisha mbinu ambayo imeshafichuka?
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Gangstar wa kenya stupid. wanawaona watu watoto sana, kwanza alikuwa mtu mmoja tu??
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaaaaaaaaaaa.... lol! kijana ongeza chupa mbili tafadhali na ndizi moja, usisahau chachandu.
     
  20. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kituko kingine....
     
Loading...