Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yakamata wanafunzi UDOM.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHIPANJE, Dec 20, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gari ya polisi imetinga katika chuo kikuu cha UDOM-COED majira ya saa 6 mchana na kuwakamata wanafunzi watano lakini bado kisa cha kukamatwa hakijafahamika.

    Wanafunzi hao ambao wanaingia kwenye ma block na askari dalili inayoenesha kuwasaidia askari ili kupatata watuhumiwa wengine.

    Tutajulishana mambo yatakavyokua punde itakapofahamika nini sababu za kukamatwa kwao.
     
  2. s

    semako Senior Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekamatw kwa kosa la kutoanzisha mgomo kwa kipindi kirefu kwani mabomu yamejaa central hakuna kwa kuyapeleka.
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hahaha mbona bdo kuna ligi kali sana.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,145
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    wanataka muanzishe mgomo tena
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah
    polisi,watatoa maelezo
    cdhan kama ishu ni mg0m0
     
Loading...