Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yaendelea kumsaka Nanyaro Mwenyekiti Bavicha mkoa wa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Nov 5, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanaJamvi
    Jana niliongea na afisa mmoja wa ngazi ya juu wa polisi hapa Arusha,katika mazungumzo yetu afisa huyu alikiri kuwa bado polisi inaendelea kumtafuta Nanyaro ambaye ni Mwenyekiti wa Bavicha mkoa wa Arusha,alikiri kuwa jana jioni walimtegea maeneo ya December lakini ghafla alipotea kimiujiza,jioni akategewa tena eneo la soko kuu,na polisi walipofika tu akatoweka tena ghafla,hali hii imezua maswali sana kwa polisi,jinsi huyu Nanyaro alivyo na uwezo wa kuwapotea,hali inayofanya polisi kuamini penginne ana mafunzo ya maalum,kingine ni Utii walio nao vijana wa Arusha kwake,inasemekana kuwa Vijana wengi wanamsikiliza sana Nanyaro na wana nidhamu kama nidhamu ya Jeshi.
    Kingine polisi wanahofia kumkamata kwa nguvu kwa hofu ya kuzua machafuko,kutokana na huo utii na nidhamu waliyonayo vijana wengi wa Arusha kwa kamanda wao Nanyaro
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Amepata mafunzo afganstan na amepewa dawa ya majini na shehe yahaya.
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda nipo nyuma kidogo samahani,kwa nini anatafutwa na kwa nini wamtegee?kwa nini anawakimbia polisi?je kiongozi anapaswa kufanya hivi?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nipo tayari kuwapelekea Nanyaro iwapo nitaahidiwa kukamilishiwa ujenzi wa kanyumba kangu.
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wataisoma namba
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tusubili kuambiwa jamaa amefuzu mafunzo ya ujasusi Iraq
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Polisi inaamini kuwa yeye ndio alikuwa kinara wa mgomo wa daladala,pamoja na hali hii ya Arusha unrest
    Lakini pia alinukuliwa na vyombo vya habari akimtaka IGP amfukuze kazi OCD wa Arusha,kwa kuwaita wananchi Panya,na kama IGP hatafanya hivyo basi vijana wa Arusha wasilaumiwe kwa kitakachompata,kauli hii inasadikika kuwa ya kichochezi
     
  8. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kwani hawapajui kwake,kwa nini mamtegee au kumvizia kihuni huni,kwani kamanda nanyaro amekuwa fugitive wa kuwekewa mitego ya kukamatwa.polisi waseme wanamtafutia kosa la kumbabika na yeye nanyaro amekuwa akiruka mitego yao.sitashangaa nikisika nanyaro kakamatwa kwa kosa la kupiga bar,au kuendesha baiskeli mwendo kasi.ili mradi tu wamtie nguvuni.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Polisi ni sawa na mbwa.....na hapa namaanisha wooote kabisa.
     
  10. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatukamata wote!
     
  11. koo

    koo JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuna safari ndefu sana kufikia tanzania tunayo itaka lakini kwa mapenzi ya mungu tutafika
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nadahani hili wanalikazania sababu mkuu wa kaya-JK atakuwa AR hivi karibuni,sasa kwa kutojiamini kwao wana hofu pengine atahamasisha vijana kuonyesha hisia zao juu ya vitendo vya unyanyasaji na ubakwaji wa haki za raia na hasa viongozi wa Chadema jijini Arusha,au kama sababu ni hiyo ambayo mmeitaja wanashindwa nini kumfuata kwake?na kama kweli anakishawishi kwa vijana na wanamtii sana basi hilo nalo ni tatizo kwa polisi na akili zao mbovu,wanataka kuanzisha vurumai nyingine.
    Mtuhabarishe zaidi wakuu mlioko AR
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umenichekesha mkuu
     
  14. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hah ha ha ha ha h!! c mchezo. Inabidi Nanyaro kipindi hiki hasipokee hata simu yako.
     
  15. d

    dmayola JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama JK atakua A-Town asipoangalia vizuri yatamkuta yale yaliyomkuta Chuo kikuu kwenye maafali ya miaka 50. Vijana walikosa uvumilivu hivyo si ajabu arusha nako yakawa vivyo hivyo.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mbona hata hajifichi ila wakati wanaenda kumkamata wajipange hawaendi kukamata kuku wa kisasa.....
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    We piga kimya! Hawa police wa sisiem watajiju! Hapa ni A town bana!
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wanataka tu budget ya mafuta iongezeke, wachakachue.
    Watawashika wangapi?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,076
    Trophy Points: 280
    Who says JF is boring?
     
  20. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The BOSS
     
Loading...