Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wetu tanzania.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by taffu69, Nov 3, 2010.

  1. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Vijana wetu wa jeshi la polisi mnausikitisha sana umma wa Watanzania. Hivi ni kwa nini mnakubali kutumika ndivyo sivyo. Mnapoamrishwa kuwapiga mabomu raia ambao wamekaa kwa amani na utulivu kwa minajili ya kudai haki ama kuangalia hatima ya kile walichokifanya mnajisikiaje.

    Maisha ya polisi kuanzia mishahara, vitendea kazi, malezi ya familia pamoja na makazi vyote ni duni. Mnapata faraja gani mnapowapiga mabomu na virungu wale ambao wamejitolea kutetea haki za wanyonge ambao wengi wenu mnaangukia kwenye kundi hilo?

    Mlichofanya Mwanza, Temeke, Arusha, Segerea na kwingineko ni kitendo cha kinyama na inafaa kilaaniwe na jamii nzima, ni lazima mtambue kile mnachofanya ama kutekeleza kina manufaa gani na kwa faida ya nani!
     
Loading...