Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wetu hureeeee!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 30, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Vijana wetu wa jeshi la polisi wanafanya kazi kubwa sana, nzuri na yenye kutukuka. Leo wamepambana na majambazi mjini Mwanza na kufanikiwa kuyaua majambazi mawili. Lakini vipi serikali yetu, mbona inawasahau? Mishahara midogo, makazi duni. Sijui mhe Vuai kama ataweza kuwatetea vijana wtu hawa katika cabinet. Wamesahaulika kwa kweli.
     
Loading...