Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wazuia mkutano wa CHADEMA Dodoma mjini....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 19, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika kile kinachoonekana kama kukosa akili kwa jeshi la polisi leo limezuhia mkutano wa CHADEMA ukiwa maandalizi yake yamefikia asilimia 99..Tangu asubuhi gari letu limepita kutangaza mkutano huu makini chakushangaza polisi wamekuja kutoa taarifa ya kusimamisha mkutano huu dakika za mwisho,habari za awali zinaonyesha hakuna sababu za msingi za kuzuia mkutano huu.Dalili za polisi kuingilia mkutano huu zilianza kuonekana mapema pale walipokusanyika kwenye vichochoro vya mji wa Dodoma karibu na uwanja wa barafu wakiwa na mavazi yao kama wamekuja kutuliza ghasia...mpaka natoa taarifa hii gari la CHADEMA lilikuwa polisi na bado taarifa za kina hazijatolewa...

    Maoni ya wananchi:

    • Baada ya kupata taarifa za kuhairishwa mkutano huu,watu walikaa vi-group vidogo vidogo wakionekana na hasira na wakataka kuwaomba viongozi wahutubie na wao watatoa ulinzi,na kijana mmoja akasema huo utakuwa ulinzi shirikishi..
    • Wengine wakaomba tuanze maandamano mpaka ofisi ya kamanda wa polisi wa mkoa hili kumpa kilio chetu cha kuharishiwa mkutano dakika za mwisho....
    Kwa hili ni dalili mbaya kwa polisi na wana-CHADEMA mkoa wa Dodoma tutachukua hatua stahiki kuzuia ubakaji huu wa demokrasia ulio wazi wazi bila hata aibu....
     
  2. O

    OSCAR ELIA Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafadhali tujulishe nini kinachoendelea na sababu gani polisi kilichowafanya kuzuia mkutano huo ?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dodoma RPC is a longtime associate of JK and his transfer to Dodoma was purposely made in order to safeguard the interests of Magamba and thereby extend their domination in central zone.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,988
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Hey! What is going on to this guy? Very interesting unh!
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So which guy are you talking about, Dodoma RPC or I?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Chadema wanahamasisha vurugu. Bora polisi mmewazuia.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    none!!
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    did I ask you?
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,679
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Nimependa ulivyoanza kusema kuwa POLISI WAMEDHIHIRISHA WASIVYOKUWA NA AKILI, naomba na mimi niongeze maneno haya hapa mbeleni...KAMA BAADHI YA WACHANGIAJI AKINA FULANI HUMU NDANI...
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    **** mada huku mnatakiwa mje mtoa majibu mbona uko huku kwa Chadema ?
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    umejuaje.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    may be!
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,988
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Of course you!!!!
     
  14. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waacheni wabane tu, mapaja yakianza kuwauma wataachia wenyewe
     
  15. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poleni sana CDM Dodoma. Polisi wetu hapa nchini wanajiona wapo juu ya sheria badala ya kusimamia sheria.
     
  16. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi hakuna njia nyingine ya kudai haki mpaka Muandamane kwa kila jamboo? Cjaona chama chenye ulimbukeni katika dunia hii kama chadema maana kila kukicha ni maandamano tuu. Kumbukeni ipo cku nanyi mtakuwa madarakani hvy hii tabia mnayoipanda kwa wananchi itakuja iwaathiri na vijana ni maridadi kwa kukariri wajengeeni2 hayo mazingira ya kuandamana kwa kila jambo hata kama mambo mengine yananjia zingine za kudai, . huu ni wakati wa kujenga nchi tumeshachagua serikari na wawakilishi ambao ni wabunge wa ku2semea mpo kazi yenu ni nini? Maana mahakama zipo, police wapo pia , mbona mnataka kuhodhi mamlaka ya serikari na vyombo vyake? Acheni upuuzi msicheze na amani ye2 jamani wengine tumechuma kwa jasho na bidii zetu mnataka vurugu itokee tuwe maskini? Msitupelekepeleke2....
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kapime akili.....
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    hebu tusubirie labda watatoa habari kua walipata taarifa za kiintelijensia
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu tanzania hatuna polisi wewe,
    hayo ni maroboti yaliyokuwa programmed
    na software za sisyem.
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hali ya usalama wa raia na mali zao unazidi kudorora nchi hii, lakini police badala ya kulifanyia kazi hili tatizo wanahangaika na mikutano ya wanasiasa. Sitaki kusikia hoja kwamba walikuwa wanasimamia sheria maana wangekuwa kweli wanasimamia sheria leo hii ndege za kivita toka nchi nyingine zisingetua kwenye viwanja vyetu zikachukuwa wanyama hai na kutokomea makwao. Inaudhi!
     
Loading...