Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wazuia mdahalo wa Katiba Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Nov 26, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Jeshi la polisi mkoani Iringa limezuia mdahalo wa wazi wa katiba uliopangwa kufanyika leo kuanzia majira ya saa 4 asubuhi katika kijiji cha Tangangozi jimbo la Kalenga wilaya ya Iringa vijijini mkoani Iringa kwa madai kuwa hakuna baraka za serikali za kufanya midahalo hiyo.
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa vinywa vyao serikali inasema iko tayari kwa katiba mpya lakini kwa matendo yao wanatuambia hawataki katiba mpya
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nini maana ya kuandaa katiba wakti wananchi wanapotaka kuijadili wanazuiwa?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nahc
    katiba mpya ipo tayari,ila muda tu wa kuitoa haujafika
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Safi sana. Enzi ya nguvukazi irudishwe, hatuezi kuwa na taifa la watu wa manenomaneno tu ambao hawataki kufanya kazi! Wanataka kuficha uzembe wao kwa kisingizio cha katiba.
     
  6. M

    Mzalendoo Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv wadau,maandamano ya leo kuhusu mswaada wa sheria ya katiba mpya vp?
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawataki kufanya kazi wewe ndio unawalisha? Acha kashfa hizo!
     
  8. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli nihamnazo, ukiwazuia kufanya mdahalo ndio wataenda kufanya kazi? Kwanini usiwaambie hao mapimbi wenzako unaowatetea hapa kwa ufirauni wao wawapelekee pembejeo za kilimo za kutosha na kwa wakati muafaka wakulima hao ili wazalishe chakula cha kutosha.
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wanazuia nini wakati wao wenyewe walisema ni haki ya raia kujadili???

    Mwisho watakuja hata kupiga marufuku kuenda haja kubwa
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Du! Dis cantry is running mad aiseeeeeeeee
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Really running crazy
     
  12. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbumbumbu wa mwisho we,nini maana ya kukusanya maoni kwa wananchi?au unalopoka tu.
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Nasita kutamuka nape at work ila tu unawaza kutumia masaburi
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,405
    Likes Received: 9,105
    Trophy Points: 280
    Bora ingekuwa mnajadili Mswaada, ngojeni sheria ya namna ya kuijadili katiba mpya Rais bado haja dondosha saini yake, msifanye haraka, mambo mazuri hayataki haraka, mnanchekesha.
     
  15. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    mnajadili katiba ipi sasa? hadidu za rejea mnazo? Kamati teule ya cdm haijakutana na kikwete ,hatujui nini kitaamuliwa? Tanangozi acheni kushinda barabarani nendeni katika viwengi mkalime.
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    taratibu bana... if you read btw lines mkuu kaongea point! siku hizi watu hawafanyakazi / au jambo dogo ambalo mtu anaweza akalifanya yeye binafsi anasingizia serikali ...

    nalipongeza jeshi la polisi kwa maamuzi sahihi ... vikao vyote vinahitaji baraka ya serikali kwanza
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280

    Mkuu CS, Yaani inashangaza sana na kuudhi kweli kweli. Wananchi wanakutana kuijadili katiba yao. Mapopo wanawazuia!!!! Dah! :(:(
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sawa na wewe unavyo wachekesha wenzio kwenye masaburi yako na huwa hufanyi subira
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata vikao vya send off, misiba, harusi, baa, nk vinahitaji "baraka za Serikali?"
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata kama wananchi wanajadili Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977, magamba mnachohofia ni nini hasa? Kwa nini msiache wananchi watoe maoni yao kwa uhuru kama Katiba inavyoruhusu?
     
Loading...