Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wazuai maandamo ya kupinga uvamizi wa Libya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edward Teller, Mar 24, 2011.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jeshi la polisi limezuia maandamano ya kupinga uvamizi wa coalition forces yaliyotakiwa kufanyika kesho
    source-tbc
    My take-Naona serikali imeona ni bora kuzuia la sivyo itatucost as taifa kwa ujumla
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanajiandaa na Chadema. Wanaweka starting point
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Is biafra grounds tanzania's tahir square? Wameruhusiwa wakutanie hapo biafra
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    cant say ni tanzania's tahrir square-naona wameona kuliko wawazuie kabsa-ni bora wawaache wakajazane sumu hapo biafra-
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ningependa kujua kina nani ni organizers na kina nani watakuwepo hiyo kesho kutoa mada
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nasubiri
     
Loading...