Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wazagaa mitaani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kachumbari, Nov 4, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani leo mbona police wengi mitaani? KUNANI?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    labda ndo wanataka kumsoma the chakachua kama rais!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa vizuri ungeeleza ni wengi eneo gani, au mkoa gani...Si wote tunaoishi hapo SIMIYU!
     
  4. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sasa kama police ni wengi si ndo vizuri ili wakulinde maana siku hizi vibaka wengi, hivi umesema ni police wengi au trafki wengi mbona unanichanganya
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vibaka namba moja CCM
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya Umma ina subiri maamuzi ya Rais wao Dr.Slaa.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hatutaogopa Polisi. Naomba ujumbe huu uwafikie kwamba tutakapofikia maamuzi magumu hatutaogopa polisi.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaa, nguvu ya umma au ya ushetani ? , nguvu ya umma ni kura na zimeisha pigwa tumemaliza uchaguzi huru na wa haki kwa amani na utulivu. Mungu ibariki Tanzania, Mungua Ibariki Afrika
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mungu habariki UOVU
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Polisi wote <Inspector nni CHADEMA...na ndio tutakao kuwa nao katika Lizombe wiki hii
     
  11. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,774
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kweli ulikuwa huru, je haki?
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunajua kinachokuweka hapo kwenye hiyo computer ni pesa za dola kwa hiyo kimsingi upo hapo kwa propaganda na kuganga njaa, inasikitisha jinsi mnavyotuchelewesha.

    Well said brother we all love our country.
    Inavyoelekea kwenye hilo hawawezi kuwa na majibu.
     
  14. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ni zerobrain na sio geniusbrain tafadhali!
     
Loading...