Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Waweka Mgomo Baridi kutokana na Posho ambayo Ilisemwa ni 150,000 kumbe wanalipwa 100,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arafat, Aug 20, 2011.

  1. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Tetesi zinazoaminika ni kuwa Polisi nchni nzima wameweka Mgomo Baridi kupokea hile Posho ambayo Bunge waliambiwa ni Tsh.150,000 wakati wao wanapewa Tsh.100,000, Mgomo umeanza tokea tarehe 15 Mwezi huu baada ya kutolewa posho ya August, wamegoma kupokea wamekubalia kutokupokea hiyo fedha nchni nzima hadi kieleweke.

    Thathimini inaonyesha Polisi watakuwa na mass vote kwa Chadema 2015 kama msimamo wao utaendelea kama ulivyo hivi sasa. wamesema wapo tayari kufanya kazi bure bila hiyo Posho.

    Neema inanukia maana wakianzisha Polisi nadhani na Jeshi watafuta sisi tutabaki na kazi ya kupiga makofi tu! Hongereni sana Polisi nyie na Waalimu ndio mmekuwa Mlima unaotushinda kupanda kila mwaka.
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni kweli posho hawajapewa hadi sasa make inatakiwa wapewe kila tarehe 15 ya kila mwezi
     
  3. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Mpaka kieleweke. Huu mwaka ni wa wanyonge. Polisi kazeni buti. Tuko pamoja til kieleweke.
     
  4. M

    Manyiri Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Polisi mbona cku nying wako upinzani fuatilia matokeo ya uchaguz kwenye kambi mbali mbali za polisi
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    If seriously they stik at it,,hakika utakuwa ndo ukombozi wao. these people wanafanya kazi ktk mazingira magumu sana unfortunately for decades imekuwa ni kwa maslahi ya wakubwa (brass) wachache ndani ya jeshi lao na serikalini. kazeni buti watu waache kuwapigia siasa kwenye mambo ya msingi
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tetesi yako nzuri sana ila umechanganya na siasa ambapo kido italeta mada mpya tofauti na mgomo wa polisi amini nakuambia we subiri utaona..
     
  7. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Next ? Serikali yetu sikivu wataenda kukopa ili kupata hiyo iliyopelea. hamna shida wamefanya kwa bajeti ya uchukuzi watafanya kwa mengi. tatizo ni kutawala kwa kuitikia mashinikizo.
     
  8. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao waliogoma sio polisi, huwezi kula kiapo cha utii tena utii wenyewe ni wa ndio afande halafu ukagoma, haipo hiyo ajua.
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    wewe unaona upinzani ni chadema tu, chama maslahi(by shibuda), chama cha wezi (by zombe)
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanachochewa na cdm maana uchaguzi igunga umekaribia
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi kama wasimamizi sheria( Law enforcers) hawana budi kusimamia haki zao na kuhakikisha hawanyonywi ndipo watasimamia haki zetu sisi raia.Vitisho na utii wa sheria kwa vitisho umepitwa na wakati.POLISI AMKENI KUDAI STAHILI ZENU IPASAVYO.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu hata waliopagwa kusimamia uchaguzi ulinpita wapo ambao hajalipwa mpaka leo.
     
  13. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnadanganyana tu wakubwa. Polisi wa nchi gani hao wanaoweza kutia mgomo? Hawa polisi wa Tanzania ninaowafahamu mimi? Kama wanajeshi tu wananyanyasika lakini wanaendelea kuwa watiifu kama mbwa mbele ya anayemlisha, watakuwa polisi? Hakuna polisi mwenye ubavu wa kutia mgomo baridi au mgomo moto.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sina shaka kwamba wewe ni koplo mtiifu wa jeshi la porish!
     
  15. r

    reformer JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zombe ni mwizi, jambazi na muuaji..yuko huru sababu tu tz hatuna utawala wa haki na sheria kwa watu wote. Shibuda ana mtitindio wa ubongo. So hawawezi kuwa reference ya argument yoyote ile, unless na ww you have something in common with them.
     
  16. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba ni tetesi lakini kwa mazingira na hali halisi ya bongoland ni vigumu sana jambo kama hilo kutokea kwa ndugu zetu hawa wa jeshi la polisi. Labda tuambiwe wananung'unika kwa kupunjwa posho hapo nitakubaliana na taarifa hii.
     
  17. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio afande tusongembere na kufagiria kwa kujua hiro.
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Jaribu kuweka akili yako na mawazo yako nje ya JF utajuwa Ukweli na ukweli ndio utakao kuweka huru Polisi hawapo Mbinguni kujuwa mawazo yao, acha ushabiki na fuatilia maana husipo ujuwa ukweli hata kama unaichukia CDM hutaiweza kupambana nao maana hutajuwa nguvu na weakness yake.

    Mimi ni CCM lakini sina budi kujuwa ukweli na kuongea na kila Mtanzania kujuwa hatima ya CCM ipo wapi? Wao majority ya Polisi ninaoongea nao wanasema hata uchaguzi uliopita hawakuipigia CCM kura na huo ndio msimamo wao, na ndio maana Mauwaji ya Arusha Mwema alitoa wanafunzi wa Polisi ambao hata hawatahitimu kufanya hayo mauwaji inasemekana kama ni Polisi wa siku nyingi wasinge fanya yale mauwaji.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Hawajapokea na fedha imetoka ila hawaitaki mpaka iongezwe wamekubaliana kutoichukuwa wote nchni nzima.

    Kama unavyosema labda mgomo baridi unaweza kuganda au kuyeyuka.
     
  20. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Yana mwisho ingawa hatuombei
     
Loading...