Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wavamia wananchi, wajeruhi na kupora fedha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Jun 19, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Polisi wilayani Monduli wamelalamikiwa kwa kuvamia watu mjini mto wa mbu, kupora fedha na kuwajeruhi watu kadhaa akiwemo mwanamke aliyekatwa vibaya pale walipokuwa wanamnyoa nywele kwa sime. source: ITV.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mimi nikisema tungie mitaani watu wananiona mzushi. Kilicho baki tuingie barabarani.
     
  3. e

    ebrah JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani na hapo tena Bi. kiroboto atatuzuia tukimuuliza yule jamaa aliyepinda kuhusu namna serikali inayouwa watu?
     
Loading...