Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waunga mkono peoples power

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lyceum, Jan 23, 2011.

  1. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wana jf. Polisi nchini Tunisia wameungana na raia dhidi ya serikali ktk maandamano.
    Source: itv news.
    Imekaaje wanajamvi? Polisi wetu hawawezi pia?
    Peoplezz power
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwanzo wa ngoma ni lele!
     
  3. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Just a matter of time... Kama ni maisha magumu ni kwetu sote!!! Si polisi wa raia!!
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muda waje watajiunga nasi tu, hakuna anayeweza vumilia wazungu weusi
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    polisi hawa wa tanzania? wamesha ridhika na maisha yao sio magumu sio marahisi wala hawa hitaji kuongezewa mshahara au chochote! In short,they are fine
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    polisi wengi ni chadema.....ndo maana waliwatwanga virungu kwa maana kikulacho ki nguoni mwako
     
Loading...