Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waua tena mtuhumiwa mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Jun 8, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jeshi la polisi limedaiwa kufanya tena mauaji,mugumu mkoani mara ambapo safari hii,askari wa kituo cha mugumu wilayani serengeti wamedaiwa kumuua Nyitamboka Mwita(28)kwa kumpiga risasi akiwa nyumbani kwake kwa madai yakuwa ni jambazi.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,si jesh la polisi ila ni UAUA ARMY
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aise, ipo kazi kubwa kuwaelimisha hawa jamaaaaaaaaaa
     
  4. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Source please?
    Tusifikie conclusion za kulaumu jeshi la polisi,hebu wadau tufanye uchunguzi.
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Polisi wote inabidi wastaafishwe kwa manufaa ya umma: wanasababisha tatizo la Yatima nchini kuongezeka kwani wanaowaua wanaacha watoto wao bila wazazi.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo polisi kumua jambazi maana sikuhizi nasikia polisi ndiyo mahakimu hivyo lazima walifata kifungu furani ambacho mimi sikijui cha kuharalisha polisi kuuwa bila kumfikisha mtuhumiwa mahakama samahani siyo mtuhumiwa ni jambazi....
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeisikia habari hii kwenye uchambuzi wa magazeti leo asubuhi nimesikitika sana inaonekana kweli inchi haitawaliki
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Source gazeti la mwananchi la leo tarehe 8/06/2011
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama Serikali yenu siku hizi haifati RULES OF LAW bali sheria mkononi.

    Vipi na wananchi wakiamua kufata sheria mkononi vipi kutatawalika huko?
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo kamanda wa polisi mkoa wa mara robert boaz alipoulizwa alisema marehemu alitoka na panga na kumshambulia PC sixbert kwa kukamata magazine na kumuangusha chini.Alisema PC rajabu alimpiga risasi mkononi,lakini marehemu aliendelea kutaka kumshambulia na kwamba ndipo PC huyo akampiga risasi ya mgongoni iliyo tokea kifuani na kumuua.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi mnaonaje Wananchi kuuwa Mafisadi sorry majambazi yanayotumaliza utajiri wetu.... "Akuanzae......!!!:laser::laser:"
     
  12. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jeshi la Polisi maana yake USALAMA WA RAIA, lakini sijui hili la kwetu
    kama kweli ni usalama wa raia au UHASAMA WA RAIA.
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida ya jeshi la polisi na ukandamizaji wa haki za binaadamu.Hata Kama mtu ni jambazi sheria hairuhusu kumuua.Alibishana na polisi kwa kuwarushia risasi?jibu ni hakuna sasa kwa nini wamemuua!!?Halafu IGP Saidi Mwema analitetea jeshi la polisi kutumia nguvu kali.Ipo siku Wasomali watatuletea silaha na kitu tutafanya watafurahi
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kuna taasisi itakayo suffer magamba wakitupwa nje 2015 ni hawa police. Nadhani jeshi hili litaundwa upya kabisa , sidhani kama kutakuwa na wachache watakao baki.
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Japo Majambazi wanaudhi, lakini si kazi ya Polisi kuua mtu kwa tuhuma tu za Ujambazi. Na hawa polisi wamethibitishaje kwamba hilo ni jambazi! Na hata kama ni Jambazi si linatakiwa Polisi walikamate na kulipeleka mahakamani ndipo watakapo-declare kwamba ni jambazi na kisha hukumu ya haki itolewe, ambayo kwa kwetu nachojua si adhabu ya kifo bali ni kifungo? Au hawa Polisi sasa wameamua kufanya lolote walitakalo bila kuhojiwa? Au wamejivika cheo cha Ziraili!

    Kama Wao ndio wameshajiona ni Mahakama na Watekeleza hukumu, kwanini wasiende kumkamata Mwizi Chenge ambae ushahidi wa Wizi na Usaliti wake kwa nchi hii upo wazi!

    All in all Time will tell.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa hata majambazi tutataka yasiuwawe hadi watuue kwanza
     
  17. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Police akiua jambazi shujaa! Wanachi wakiua oh' wamejichukulia sheria mikononi! Jaman tusipokuwa makin polisi watatumaliza.HATA HIVYO POLISI WAMEISHIWA MBINU ZA KUKAMATA NDO MAANA WANAWAUA WATUHUMIWA! Kuna mtu inabidi aachie ngazi hapa.
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi wenyewe wanauwa tu alafu kisingizio majambazi na akili zao mbovu,wasubiri tu muda wao uishe jeshi lote litapanguliwa na kupangwa upya.
     
  19. mgaza2001

    mgaza2001 Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15


    Polisi waua tena mtuhumiwa Mara
     
  20. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    are sure he was a 'Jambazi'?
     
Loading...