Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waua raia Urambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Mar 6, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kijana aliyepoteza maisha akiwa chini ya ulinzi wa askari waliompiga kwenye pikipiki ya miguu mitatu

    hivi karibuni nilikuwa katika wilaya ya urambo mkoani tabora ambapo kijana mmoja aitwae hassan mgalu akiwa katika soko la wilaya hiyo aligongwa na baiskeli na aliye mgonga alikuwa askari aliyevaa nguo zakiraia baada ya hassani kugongwa na askari huyo hali ilikuwa hivi


    hassani; kwanini umenigonga ?
    askari ;kwanini unataka nini?
    hassani;yani unanigonga na baiskeli na unasema nataka nini?


    hassani akampiga kibao askari huyo ambaye alikuwa amevaa nguo za kiraia


    kufatia hali hiyo askari huyo aliondoka na kuwafata wenzie ambao walikuwa na nguo za kirai na walimkuta hassani akicheza pull katika eneo la standi ya zamani wilayani humo ,mmmmh,wamshushia kipigo cha hali ya juu na kumvuta kwa moja kushika mguu wa kulia na mwingine mguu wa kushoto kichwa kikijibuluza chini umbali wa mita 2000
    mpaka karibu na ofisi ya ushirika ya urambo na benki ya nmb
    ambapo walimtupia katika bajaji hiyo ambayo unaiyona katika attach mmoja akiwa amemkanyaga kichwa chake,


    kutokana na mateso makali aliyoyapata hassani alipoteza maisha ,
    katika jalada lililofunguliwa kwenye kituo cha polisi urambo maelezo yaliandikwa amepigwa na wananchi wenye hasira jambo ambalo si kweli na lilileta utata kati ya wanafamila na wananchi wa eneo hilo ,ni meeandika haya ili upate picha
    je askari anahaki ya kumpiga raia ,manyanyaso haya ya raia kwa kutofahamu sheria mpaka lini,umegongwa na baiskeli,unapingwa na hata kutolewa uhai wako tutafika?


     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Polisi wahuni jeshi la polisi muwasafishe ndo wanao lichafua jeshi la polisi
     
  3. S

    Senetor ulambo Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache sheria ichukue mkondo wake
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    uchunguzi:

    Kosa la marehemu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!



    mizambwa
    inaniuma sana!!!
     
Loading...