Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Waua Raia Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfamaji, Mar 2, 2009.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Habari za uhakika zinasema kuwa Polisi wameua kwa kuwapiga risasi vijana wawili jana usiku eneo la Kijenge/Mwananama karibu na Mount Meru Petrol Station Kijenge.

    Tukio hilo lilitokea baada ya vijana hao kujibizana na mhudumu wa kike kwa kile kilichosemekana ni mhudumu kudaiwa chenji na yeye kudai ameshatoa .Kijana aliyekuwa anayendesha gari alipiga kibao huyo mhudumu na ndipo mhudumu akaita polisi waliokuwa karibu.

    Polisi waliwasimamisha vijana hao na kuwaamuru watoke kwenye gari ,ndipo walipowamiminia risasi .As simple as that. More news .....
     
    Last edited: Mar 2, 2009
  2. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za kuhuzunisha.Polisi wetu wana matatizo sana.Sijui tunaelekea wapi?
     
  3. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni zao la jamii yetu isiyowajibika,nashindwa kujua polisi huwa wanasoma nini huko CCP moshi,kama anawezafanya unyama na ukatili kama huo.kweli nchi yetu imekuwa kama shamba la wanyama,mwenye ngunvu ndo anaishi
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kesho utaambiwa walikuwa majambazi
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hao polisi watakuwa wame "assume" kuwa hao vijana ni majambazi kwa vile waliitwa katika kituo cha mafuta, na siku hizi vituo vimekua vikishambuliwa na majambazi.
    Ila sisemi kwamba walikua sahihi kufanya hivyo, la. Kwanza ni uzembe, je, hao vijana walionesha ukorofi wowote na kukataa kuwa chini ya ulinzi (arrest)? Je walikua na silaha?
    Inasikitisha sana.
     
  6. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani hao polisi hawana akili timamu kwa nini umpige mtu risasi kama jambazi au ameuwa????
     
  7. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa chafu, chama kichafu madarakani, viongozi wachafu, watendaji wachafu tabia chafu mitaani.

    Usitegemee uhakika wa nidhamu kwa vyombo vya dola wakati wanakuwa na uhakika kuwa wanlinda viongozi wanaotokana na chama kichafu na wanaoshinda uon gozi kwa kutumia mbinu chafu.

    Tutegemee mengi zaidi!!!
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sidhani kaa kweli polisi wanaweza kuwa wajinga kiasi hiki au wazembe kiasi hiki. Tunahitaji habari zaidi ili tuweze kujua kwa undani. Tuanatakiwa na habari za kutosha kabla ya kumuuliz maswali Mashaa huwezi kujua huenda tuna kina Zombe wengi polisi.
     
    Last edited: Mar 3, 2009
  9. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanini mnawalaumu POLISI ??polisi sio wakulaumiwa uongozi mzima wa nchi yetu ni utata lazima tuwe wakweli sisi wenywe Raia kwanza na tukubali kuwa ni sisi ndio tunaotowa fursa kwanini nikasema hivyo tuangalia tunaowapa zamana za kutuongoza katika miaka nenda na miaka rudi wanatueleza hadisi zile kwa zile na matokeo yake ni yale kwa yale huku sisi tukiwa tunakubaliana na usani wao wanaotulete
     
  10. J

    Japhet Member

    #10
    Mar 3, 2009
    Joined: Jan 26, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How reliable is your source???? Sometimes inakuwa ngumu kutoa comments kwenye habari zilizovunjika vipandevipande kama hizi. It will be highly appreciated if you show the source of your informantion to enable free sharing of views. Let us not make the JF a beauty salon please.
     
  11. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2009
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    May God Bless The Dead.
     
  12. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2009
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    From what I remember, God judges the dead!

    Is there a breakdown in command and control? The Police are not supposed to shoot to kill without being ordered to do so. Is there a general "shoot to kill order"?

    It is, in my view, possible and even desirable, to discuss this issue irrespective of whether the story is true or not. What engagement orders do our officers have?
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Japhet.

    For God sake this is not a fabricated story. The proof is the dead bodies at Mount Meru Morgue. I personally knew these boys and I am mourning with their relatives at Kijenge . Feel free to comment.

    Yule msichana aliyepiga simu ameingia mitini. Polisi hawajatoa statement yoyote hadi sasa, tunaweza kuguess watasema nini.
     
  14. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni, msiachie hii kitu iishe kimya kimya. Tumieni vyombo vya habari umma ujue kilichotokea, hao polisi washinikizwe kutoa ukweli na washitakiwe. Bila hivyo wadogo zetu wataendelea kuuwawa, polisi wakiona ni kitu cha kawaida kuwa"trigger happy".
     
  15. K

    Kaka Mdogo Member

    #15
    Mar 3, 2009
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii lazima hii kitu ya Polisi kuua watu iangaliwe vizuri kwa sababu hawa polisi wa Tanzania wameamua kuua watu kirahisi tu. Kama mtakumbuka kipindi cha Tibaigana tulizoea kusikia kwenye taarifa za habari kila siku kwamba e.g polisi imeyaua majambazi matatu baada ya kurushiana risasi. Baada ya Zombe na wenzake kufikishwa mahakamani habari ya polisi kurushiana risasi na majambazi imeisha kabisa. Tulizoea kumuona kamanda Tossi na mbwembwe zake za ku shoot akiwa na waandishi wa habari akipiga risasi mapipa ya gongo kama ni kitu cha maana sana mpaka unajiuliza kuna haja ya kutumia risasi kutoboa mapipa ya gongo!!! Sasa mtu kama kamanda Tibaigana ambaye alikuwa anapokea taarifa kutoka kwa subordinates wake kwamba kulikuwa na marushiano ya risasi bila ku verify taarifa hizo anatakiwa aende hivi hivi bila hata ya kuwajibishwa. there must be a way ya kuwawajibisha watu wanaofanya mambo kienyeji enyeji tu. Takriban mwaka sasa hatusikii kurushiana kwa risasi kati ya polisi na majambazi. Hiki ni kipindi ambacho kesi ya zombe imeanza kuunguruma. Watu wengi wameuawa. adhabu ya ujambazi au uporaji siyo kifo bila kuhukumiwa na mahakama huru na yenye mamlaka. Kama serikali imeamua kuwashughulikia watu walioliingizia taifa hasara ya fedha basi isiache kushughulikia watu waliowaua raia wa Tanzania bila sababu za kimsingi. Ningekuwa na muda ningefanya research kuona tangu tume ya Kipenka iundwe ni majambazi mangapi yameuwa compared ni miaka mitatu nyuma kabla ya tume ya Kipenka. Waandishi walishughulikie hili
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0



    hii habari imenishangaza siamini kabisa! juzi nilikuwa na shed motika jana naambiwa kauwawa! rest in peace ma bro.
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    imeshasemekana hivyo....
     
  18. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Sheria mikononi. hii yote inatokana na umaskini uliyokithiri. Mtu anakuwa na mchungu na mazonge ya kimaisha, sasa akikutana na tukio lolote ndio anapata sehemu ya kutolea machungu yake. Juzi niliona mtu kagongwa na pikipiki alipoinuka akajitizama akaona ni mzima hajaumia mara wakatokea watu wanamwambia jifanye umeumia ili akulipe huyo, wakati kosa na lake mwenyewe alivuka ghafla bila kutizama, lakini watu wameona kwamba pakitokea jambo basi ndio nafasi ya kupunguzia mazonge ya kimaisha, hakuna sababu nyingine zaidi ya umaskini. Jamani Umaskini m-baya sana. Ndio utakuta gari limefanya ajali watu wanampiga dereva tena pengine dereva mwenyewe alifanya juhudi kubwa kuepusha ajali kubwa zaidi. hasira za watu wanazitolea kwa dereva na akikimbia kusalimisha roho yake basi ujue gari litakuwa nyang'anyang'a. watu wanapinguza mazonge ya maisha yao.

    Tumuombe mungu atuepushie haya.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    La maana ni kuhakikisha kuwa suala hili linafuatiliwa ili wenye makosa wawajibishwe ipasavyo
     
Loading...