Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waua majambazi 4 kati ya saba kahama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chitambikwa, Jan 24, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi wilayani kahama wameua majambazi wanne kati ya saba waliokuwa wanijiandaa kufanya uvamizi. Habari zilizopatikana hapa kahama zinasema polisi walipigiwa simu na raia wema na walipofika eneo majambazi walipokuwa waliaanza kufyatuliana risasi na kufanikiwa kuwatoa uhai raia hao. Watu hao wameuwaa katikati ya barabara inayotoka kahama kueleke Kakola (bulyahyulu).
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna ushahidi gani kama watu hao ni majambazi na walikusudia kwenda kufanya uhalifu? Kwa nini hao polisi wasifanye subira kumshika mhalifu wakati akifanya uhalifu? Hii ya kushambulia na kuua watu barabarani kwa kuambiwa au kuchongewa na watu au mtu fulani haiakisi ukweli, inawezekana ni uhasama wa watu hao na hivyo kufikisha hatua za kuhasiniana. Polisi fanye kazi kwa kadiri ya maarifa yao na kutumia njia sahihi za kujengo hoja ya uhalifu wa mhusika. Shauri hili lilivyo halina ushahidi kama wahusika ni wahalifu.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka source ni Chitambikwa mwenyewe.
    Hongereni polisisiem kwa jitihada hiyo.
    Lakini nataka kusema hawa police kwa mafunzo walionao hawana shabaha hata punje kwnn wale wengine wakimbie bila hata ya kujeruhiwa na wakati mmesomea kbs mambo ya silaha na hata shabaha!

    Mi kwa hili la majambazi wengine kukimbia sijaridhika nao ingetakiwa wawe wamekimbia na majeraha hata ya kuacha ya mikono pale.

    Lakini hongereni kidogo tu. 50%
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    Polisisiem haiaminiki
    saaaana wanauwa raia
    wanasema majambazi
    pia wanaua majambazi
    zen na wao wanakwapua
    kilichokwapuliwa
    na majambazi
    sa sijui kwanini wanawauwa wenzaooo???
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,953
    Trophy Points: 280
    Damned if you do damned if you don't.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa na ndio zao hizo kila siku watu wanapotea ghafla tu kumbe jamaa wamewaua..

    RIP Eddy clux
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we una2mia nn kufikilia? Unadhan kazi ya polisi ni kubofya keyboard,unataka waulize nn? Wangekua raia wema wangewafyatulia polisi risasi? Try 2 be reasonable
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha kuropoka! Unadhan risasi ni mbege?
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Soma habari kwa makini kabla ya kutoa hoja!!!! kwa faida yako habari inasema 1. raia wema walitoa taarifa polisi baada ya kuwabaini majambazi 2. Polisi walifika eneo lengwa 3. Polisi na majambazi walirushiana risasi - mwandishi hakubainisha nani alifyatua risasi ya kwanza lakini pande zote zilirusha risasi.

    Hitimisho: Raia wema ambao wanamilki bunduki kihalali hawawezi kuwarushia polisi risasi. Polisi wanawajibu wa kuwakamata watuhumiwa bila ya kuhatarisha maisha yao wenyewe.
     
Loading...