Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wataka sala za watanzania kwa ajili ya mwenzao aliyeumizwa na raia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Feb 27, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa pilisi kanda ya ziwa wamewaomba watanzania kumwombea mwenzao aliyeumizwa na raia,

    My take.

    Polisi kupigwa na raia si sawa ila polisi kuuwa raia tena wasio na kosa ni haki na wanawaita wahuni,naomba watanzania tuungane kupinga huu uonevu, tumtake igp awachukulie hatua ingawa haonekani hata kujali ikishindikana tujipangekuwaonyesha kuwa hatukubaliani na uonevu huu.
     
  2. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mbona wao wako wengi tu na wana nguvu hata ya kutuua raia jamani......si waungane kumuombea mwenzao as well with the same zeal as they use to beat us.......au tume ikitoka Songea ipitie huko kabisa

    Maombezi ya raia hayatakuwa ya kihuni?????

    Intelijensia inaonesha akiombewa atapona?????
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    uadui kati ya polisi na raia unazidi kuongezeka
    siku raia wakichoka sijui itakuwaje
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Afe tu,na aende jehanamu
     
  5. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polis wanatumwa musiwalaumu
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Mnakuwa na roho gani jamani? Polisi nao ni wanadamu kama sisi,na wao wanapata maagizo kwa wakubwa zao! Hapo wanapoumia tuwaombee!
     
  7. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haombewi mtu hapa, wakafie mbele, kwani huwa wanaambiwa waue raia wasio na hatia au ni kiburi na jeuri yao.
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Waacheni wafu wawazike wafu wenzao.

    kama wawauavyo raia wema nao hawanabudi kufa.

    hao mabosi wao wanao watuma kututandika risasi,mabom ya machozi,majiya kuwasha na virungu ndio waungane kumuombea huyu kimbora mwenzao.
     
  9. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    yan cjui nisemaje ila polisi wa tz wapumbavu sana na ndo maana wamelaaniwa wanakaa kwny vigofu vichafu
     
  10. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafuu nifanye shughuli ndogondogo mitaani kuliko kuwa polisi kama watanzania yetu!. Dawayao ni maisha magumu zaidi ya hapa kwa watz na form 4na 6 kibaowasio na ajira uone kama wataogopa risasi za vifua na mabega! Bye.
     
Loading...