Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wasuasua kujibu madai ya Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MziziMkavu, Feb 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI), Robert Manumba



    Jeshi la Polisi linakwepa kutoa tamko la kukataa au kuthibitisha madai yaliyotolewa na Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe, kwamba linatumiwa na mafisadi kutokana na taarifa iliyotoa kuwa ugonjwa unaomsumbua waziri huo hautokani na kulishwa sumu.

    Mkurugenzi wa Upelelezi wa Makosa ya Jinai (DCI), Robert Manumba, hivi karibuni alisema uchunguzi uliofanywa na jeshi hilo na kupata taarifa toka Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, ugonjwa unaomsumbua Dk. Mwakyembe hautokani na kulishwa sumu.

    Hata hivyo siku moja baada ya tamko hilo, lDk. Mwakyembe aliibuka na kueleza kuwa Jeshi hilo lina ufinyu wa uelewa unaojitokeza kwenye tamko lake unaosisitiza kuwa hakunywesha.

    Dk. Mwakyembe alieleza kuwa vyombo vya dola likiwemo Jeshi la Polisi vinapelekeshwa na mafisadi ndiyo maana vimetoa taarifa kwamba hakulishwa sumu ambayo inatofautiana na ile iliyotolewa na madaktari waliokuwa wakimtibu nchini India.

    Msemaji wa Polisii, Advera Senso, alipopigiwa Ijumaa ya wiki iliyopita alimtaka mwandishi kuwasilisha maswali ya mambo anayotaka kuyauliza kwa maandishi ili yajibiwe. Jumanne wiki hii NIPASHE iliwasilisha maswali, lakini

    tangu juzi hadi jana Senso amekuwa akipiga danadana kutoa majibu ya maswali hayo.
    Juzi alipofuatwa ofisini kwake, alisema maswali ameyapokea, lakini yapo katika ofisi ya utawala na kuahidi jana kufuatilia ili yaweze kujibiwa lakini kinyume chake amedai kuwa bado hayajajibiwa.

    Jeshi la Polisi limeanza kumsaka mchawi aliyeibua madai hayo ili ashtakiwe mahakamani kutokana na uamuzi wa kupeleka jalada la mashtaka kwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP). Senso, alisema jalada hilo limeshapelekwa kwa DPP ingawa hakuwa tayari kueleza kwa kina wanaotuhumiwa katika jalada hilo.




    CHANZO: NIPASHE


    [​IMG]?????
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kutapatapa huku
     
  3. S

    Simcaesor Senior Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa ovyo hawa polisi
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nipashe vp?mbona wanairudia rudia habari hii kwa mwelekeo ule ule?au kule kukumbushia inshu ya mtoto wa Mengi kubambikiwa madawa na kina Mkumbo,Nzowa kajipatia credit tosha IPP?
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe picha linaendelea now liko kwa DPP,jamani series nyingine ikitoka mtujuze.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii controversy ya mwakyembe na kulishwa sumu sijui itaishia wapi... it is aserious matter that needs to be seriously addressed badala ya kupigwa danadana za kisiasa
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wajibu tena nini wakati majibu tulishayapata kuwa wao ni waongo na hatutakuja kuwaamini tena na wanavyozidi kutuuwa hivi
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tatizo Polisi wameruhusu kutumiwa na wasiasa kwa manufaa yao binafsi, na hii itacost their integrity!!!!!
     
  9. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii habari imerudiwa kivipi?wao walitegemea kupata majibu kwa huyo Senso ijumaha ya juzi kama walivyoahidiwa,wamerudi ijumaha hakuna kilichoendelea zaidi ya danadana
     
Loading...