Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi washindwa kulinda usalama wa Raia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinepi_nepi, May 18, 2009.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unyama wa aina yake umetokea jana baada ya watu wenye silaha kali za kijadi kuvamia katika ofisi moja ya Serikali, kumtwaa mtu aliyekuwamo ndani na kumchinja kabla ya kumkata sehemu zake nyeti na kutimua nazo.

    Alasiri ilipowasiliana kwa njia ya simu na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mara, Liberatus Barlow, naye alikiri kuwapo kwa tukio hilo.
    Kamanda Barlow akasema amemtuma kijijini hapo Mkuu wa Kituo cha Polisi (OCS) wa Kiabakari na kwamba angetoa taarifa rasmi baada ya kupata taarifa kamili za tukio hilo.

    Hata hivyo, alipoulizwa kuhusu tuhuma za askari kukataa kwenda mapema kijijini hapo licha ya kuombwa msaada na uongozi wa Kijiji, Kamanda Barlow akasema kuwa Polisi wanapobaini kuwa usalama wao uko hatarini, kamwe hawawezi kwenda kwenye eneo la namna hiyo.
    Mwandishi alipojaribu kutaka ufafanuzi zaidi, Kamanda Barlow akasema hawezi kufanya hivyo kwani bado hajapata taarifa kamili za tukio hilo.
     
  2. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa mimi ndipo nachoka. Sasa polisi wanakazi gani? na Huyu anayesema hivi ni mkuu wa polisi au wa ulinzi wa mali na raia wa mkoa anasema hawawezi kwenda wakijua kwamba mwananchi yupo kwenye hatari ya kuuwawa au kudhuriwa sasa polisi wa nini??? Ina maana hapa ndio mwisho wa kufikiri au jeshi la polisi halina uwezo wa kufanya kazi zake.
     
Loading...