Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wapambana na raia Misri

Discussion in 'International Forum' started by sulphadoxine, Jun 27, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Maandamano Misri


    Mamia ya jamaa wa Wamisri waliouwawa au kujeruhiwa wakati wa maandamano ya kumuondoa Rais Mubarak, wamepambana na polisi nje ya mahakama ambayo inafanya kesi ya waziri wa mambo ya ndani ya nchi wa zamani.
    Waliyarushia mawe magari ya polisi baada ya kutangazwa kuwa kesi ya Habib al-Adli inaahirishwa hadi mwezi ujao.
    Bwana Adli ameshtakiwa kwa kutoa amri kuwa waandamanaji waliokuwa wakipigania demokrasi wauwawe.
    Rais Mubarak mwenyewe anatarajiwa kufikishwa mahakamani mwezi wa Agosti.


     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    meseji to ccm
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    CCM sio?
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja siku tutakapo pata uhuru wetu kamili kutoka kwa hawa makaburu weusi ndio tutakapoa wanyoosha na sheria kuchukuwa mkondo wake
     
Loading...