Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wanaratibu usafirishaji haramu wa binadamu

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by RUBERTS, Jul 2, 2012.

  1. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jeshi la Polisi nchini ndilo linahusika na kuratibu usafirishaji haramu wa Wasomari na Waethopia nchini kupitia maeneo mbalimbali ya nchi yetu, licha ya Rais Kikwete juzi kuwamwagia sifa kuwa wanashughulika sana kukabiliana na uhalifu huo.

    Ushahidi ninao.
    Katika maeneo yote ya bahari kuanzia Feri Kigamboni hadi Kimbiji ambapo ni eneo la wilaya ya Kipolisi Kigamboni, kazi ya kuingiza wahamiaji haramu inaratibiwa na mtu mmoja yuko Kigamboni anaitwa Maafudhi/Maabubu.

    Mtu huyu anashirikiana kwa karibu sana na Mkuu wa Kituo cha Polisi Kigamboni anayeitwa Mlasani. Wasomali wanaingilia maeneo ya ufukwe wa Kigamboni kuanzia Minazi Mikinda hadi Kimbiji.

    Wasomali hawa wanaletwa na maboti hadi ufukweni na polisi kwa macho yetu tunaona wanawasindikiza kuwaingiza kwenye maroli yanayokuwa yameegeshwa barabarani yakisubiria.

    Magari aina ya Canter au Fuso yakiwa yamefunikwa maturubai huwa yanatumika sana. Kama serikali inataka kujua ukweli wa jambo hili ifuatilie kwa wananchi na viongozi wa vijiji wa maeneo ya ufukwe wa Kigamboni.

    Polisi wakibisha nitamwaga mambo zaidi hapa.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RUBERTS,

    Huna haja ya kusubiri wabishe, kama una ushahidi zaidi uweke wazi, haina kuzungusha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii nchi kuna mambo ya ajabu sana.Viongozi wetu ndo wasaliti wa kwanza.Mungu tunusuru.
     
  4. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaga mwaga zaidi, usisubiri wakakulimboka hawa watu. Weka ushahidi wote ambao unao mapema.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye hihlight, unamaanisha serikali gani kwani hao polisi unaowatuhumu ni sehemu ya serikali hiyo
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Polisi lazima watabisha tu. Weka vitu hapa fasta.
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjenga nchi ni mwananchi na mvunja nchi ni mwananchi vilevile!!
    Hatuwezi kusongambele na haya magamba!!
     
  8. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,107
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Duh! I didn't know this.
     
  9. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tafadhali kama kweli unao ushahidi tupatie ili tulishughulikie suala hili, hatuwezi kufanikiwa bila ushirikiano kutoka kwa kila raia wa nchi hii. Mimi ni mdau muhimu katika kupambana na tatizo la wahamiaji haramu
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kanyimwa za Jumamosi huyo.
     
  11. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    weka nawe ushahidi ... Kanyimwa nini hizo za Jumamosi... usiwe kama mwehu.. Mdomo mrefu kama masikio ya Sungura...

    Mtoa Hoja Huwa anashuhudia na anawajua lakini atapeleka wapi huu ushahidi wakati watuhumiwa ni Polisi anaweza potezwa... So alichojaribu ni kuweka humu mwenye Macho aone hata Huyo Raisi huwa anasoma au kusomewa so akishaona hmu kama hana udhaifu basi atalifanyia kazi kwa Kuwatuma Jeshi la wananchi wawakamate wahusika na watuhumiwa...

    Some times Changia mada wacha utoto
     
  12. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    tafadhali mwenye ushahidi anitumie na milango iko wazi kwa yeyote kupata mrejesho wa taarifa atakazotoa, where you hav bad guyz, there r good guyz as well.
     
  13. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nabisha.
    Mwaga!
     
  14. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huna jipya,
    Kama unaogopa m-PM mtu amwage! Otherwise ni mambo tunayoyajua kila siku.
     
  15. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Vipi Tena Mbona Ushahidi hauji... au Mdau keshapotezwa mabwepande?
     
Loading...