Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wanapothibitisha kuwa ni genge la wahuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAGL, Mar 25, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Polisi Dar wameendelea na tabia yao ya kuzuia maandamano kwa kisingizio cha kuzuia foleni. Huu ni uhuni na propaganda kubwa inayolenga kuzuia maandamano yenye tija siku za usoni. Huwezi kumpangia mtu afanye mkutano badala ya maandamano anayoomba. This is unconstitutional, maandamano ya amani ni haki ya kikatiba. Trafic congestion should not override human basic right. Hivi mhe. Kova hujui hata kuwa hata askari wako wanakung'utwa na hali ngumu ya maisha?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni maandamano gani waliyozuia mkuu mpaka ukafikia kuweka thread hii?
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya kupinga marekani kumshambulia gadafi.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Na maandamano ya vijana wa ccm kuunga mkono hotuba ya JK.
     
  5. MSAGA SUMU

    MSAGA SUMU JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 1,181
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    Kumbe wameanza zamani
     
  6. R

    Rabuor JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2015
    Joined: Jun 26, 2014
    Messages: 790
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kova ndiye ana wivu na ukawa !
     
  7. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Namshauri huyo Kova akale malimao au ndimu
     
  8. E

    Eddyka Member

    #8
    Aug 26, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndg mabosi ndo wenye uamuzi wa mwisho ni kutii amri
     
Loading...