Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wanapohusishwa na ujambazi dhidi ya Wabunge serikali haipaswi kukaa kimya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 3, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;JN8AOY97bso]http://youtu.be/JN8AOY97bso[/video]

    Sasa polisi wanatuhumiwa na wabunge halafu ndio wanaenda kuwachunguza wabunge; really?
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili swala si dogo kama linavyoonekana na wengi. Nadhani ipelekwe hoja bungeni ili iundwe tume ya uchunguzi (ya bunge). Au iundwe tume huru ya uchunguzi (ya mahakama).
    Hili suala la kutumia polisi hata sehemu wanapotuhumiwa wao si sahihi kabisa, tulishalisema wakati wa mauaji ya 05 January huko Arusha na kwenye sakata la Mwakyembe, lakin kinachoonekana ni business as usual
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Polisi wa hii nchi wameoza
     
  4. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ni masikitiko yangu makubwa kwa hali kama hii ambayo wanaofanyiwa ni watanzania, ila kwa vile wako upinzani. Hivi Tanzania ni nani, nijuavyo mimi Tanzania ni ya raia wote bila kujali awe wa chama chochote cha siasa. Tunakopelekwa na ccm siko, ccm wanatuandalia maafa ambayo haitasaulika katika historia ya Tanzania. Mpaka sasa ccm hawajakubali mabadiliko ccm inaona wale wote wanaojiunga na vyama ni adui yao na wanataka awe adui wa kila mtanzania. Wakati anaeonwa ni adui nae ni mtanzania. Ccm wanatuletea utengano katika Tanzania kwa tamaa yao ya madaraka. Najiuliza/nauliza hivi angekuwa wabunge wa ccm ndio wamecharazwa mapanga hao jamaa siwangekuwa ndani. Inawezekanaje Wanachama wa chadema zaidi ya 70 Arumeru juzi wamepigwa mabomu na kusekwa ndani kisa kuponda gari la kigogo wa ccm lakini waheshimiwa wabunge wa upinzani wamekatwa mapanga wakiwapo polisi lakini mpaka sasa hakuna aliekamatwa hata mmoja. hivi leo chadema wachukue nchi hawa watawala wanaofanya ivi si ndio watasababisha kulipizana kisasi.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jeshi la Polisi limekuwa likitumika kisiasa zaidi kuliko tunavyodhani. Viongozi wake karibu wote ni CCM damu japo kuwa maadili hayaruhud. Ndiyo maana hata majuzi kamanda Tobias Andengenye alikpokuwa akihojiwa alisema Chama Cha Demokrasia na Maandamano akikusudia CDM!!!!!!

    Kamanda huyu huyu alishawahi kutuhumiwa na wafuasi wa CDM kwa kuwaambia ni mapanya, alitoa amri ya kusema hebu ondoeni mapanya haya hapa mahakamani!!!!!

    Lema nae alishawahi kumwambia kuwa ni lazima kesi ya ubunge imtie kidole!!!! Hiyo ni mifano ya viongozi wetu wa jeshi la polisi walivyojisahau na kuona wapinzani si watu na hawaamini na watu hali ya kuwa wananchi wamewapa dhamana.
     
  6. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kesi ya ngedere, hakimu nyani, inawezekana?
    Hapa tunadanganyana aisee!!
     
  7. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali, sisi kama wananchi tunapo yaona haya, tufanyaje?
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    polisi Washatangaza kuwakamata wabunge hao !
     
  9. A

    Afghan Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mwanakijiji una maana gani na heading yako? Usiseme polisi wanapohusishwa na ujambazi, polisi hawahusishwi bali ni majambazi katika hili maana walisimamia kwa makini zoezi hili la kujeruhi hawa watu. Hii ina maana serikali ni majambazi; sasa una maanisha majambazi wasikae kimya? Jambazi unataka aseme nini wakati yeye tayari kajeruhi na lengo lake ilikuwa kuua, au unataka jambazi (serikali) avunje ukimya na kusema amekosea kidogo angeua kabisa.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wabunge wa ccm wangetoa karipio kali na kutishia wananchi na tuhuma nyingi zingeelekezwa kwa vyama vya upinzani kuwa wanatishia amani ya nchi na wanataka kusababisha vurugu
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lengo lao ilikuwa wafe sijui ili serikali iitishe uchaguzi mdogo!
    Sasa kama mbunge anapigwa na watu huku polisi analisimamia ilo zoezi sasa kwa Mtanzania wa kawaida itakuwaje?
    Ama kweli mtetezi wa Tz alishakufa kuna haja ya kuibua mwingine.
    This can only be done kwa kupeleka one of the oppossition party magogoni ile CCM wajue hawana hati miliki na hii nchi
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    I will be back.....
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ugaidi huu unaofanywa na polisi ni maelekezo mahsusi toka kwa mwenyekiti wa CCM taifa ambaye ndiye amiri jeshi mkuu.Ukimya wa JK(Janga la Kitaifa) kwa vitendo vya kigaidi vinavyofanywa na wana CCM chini ya usimamizi wa polisi ni ushahidi wa kuwa amebariki vitendo hivi.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndiyo maana Mkapa alimuua Baba wa Taifa ili nchi iendeshwe kihuni.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmh, basi hatuna pa kukimbilia tena.
    kama vyombo vya dola vinaanza kutumika hivi, inabidi tutafakati na kuchukua hatua kama taifa.
     
  16. S

    Shembago JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri tamko la nahodha!!
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,505
    Trophy Points: 280
    Yale mafunzo yanayotolewa pale CCP yatakuwa na walakini.
    Askari wanafundishwa roho mbaya badala ya kufunzwa namna ya kukabili uhalifu.
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm=chama cha mauaji
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    made in Tanzania!!
     
  20. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ni miaka michache tu iliyopita mambo kama haya tuliyaona Rwanda ambapo majeshi tawala yalihusika au kubariki raia kukatwa katwa na mapanga. Mimi naona kwa mtindo huu wa Mwanza, Tanzania sasa ndipo tunakolelekea huko. Lakini nawaonya wanaobariki vitendo hivyo vya kiovu: ni kawaida kwa uovu kushindwa na iko siku watajibu mbele ya mahakama zote (duniani na ahera) kuhusu matendo yao.
     
Loading...