Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wananilazimisha nibebe bunduki,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWANAWAVITTO, Sep 4, 2012.

  1. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenendo wa JESHI la polisi TANZANIA unanisukuma kuamini kwamba, BUNDUKI PEKEE NDIYE MTETEZI WANGU, Udhalimu na mauaji yanayofanywa na POLISI kila uchao licha ya sera ya jeshi hili kujipambanua kuwa ni WALINZI WA USALAMA WA RAIA NA MALI ZAO unanifanya niamini kuwa, POLISI sii walinzi wa usalama wangu, bali ni WAWINDAJI wa usalama wangu. Ni hivi karibuni nimeripoti UDHALIMU na WIZI unaofanywa na polisi dhidi ya mali za raia, na sasa ni mauaji na mateso kwa raia.Wamenijengea imani kuwa "BUNDUKI PEKEE NDIYE MLINZI WANGU wa KUWAKABILI POLISI PINDI WATAKAPONIKABILI"
     
  2. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mambo ya syria yananukia Bongo.
     
  3. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu, dalili ya mvua ni mawingu
     
  4. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh ila mkuu apa naona mvua inataka kunyesha akat mawingu ni yalee meupe ya kiangazi. All in all hivi ndivo serikali yetu inavopandkiza chuki ndani yetu kwa utawala mbovu!
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tunakotoka mbali tuendako ni jirani sana, kila raia atabeba kile anachofikiri kitaweza kumlinda, mauaji yamezidi
     
Loading...