Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi, wananchi wapambana kwa risasi, mabomu na mawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fangfangjt, Mar 22, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MJI wa Maswa jana uligeuka uwanja wa mapambano baina ya wananchi na polisi, huku risasi, mabomu ya machozi na mawe vikitumika kama silaha baina ya pande hizo.

    Polisi walitumia risasi na mabomu ya machozi kuwadhibiti wananchi waliokuwa wameamua kujichukulia sheria mkononi kumwadhibu mkazi mmoja wa mjini hapa Masanja Juma (28), aliyetuhumiwa kwa wizi wa kuvunja maduka



    SOURCE : NIPASHE
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi nzito: acheni wasafishe majambazi
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sipendi wananchi wajichukulie sheria mikononi ila hao majambazi wanakera. Ningekuwa Polisi ningechuna, kama vile sio mimi vile. kumbuka walichowafanya polisi wetu pale shinyanga majuzi. inaniuma sana nikifikiria.
     
Loading...