Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi, wanajeshi, manesi na waalimu wengi wa s/m wanatumia majina yasiyo yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-pesa, Nov 23, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama huamini fanya research na utagundua hilo. Wengi wanatumia vyeti visivyo vyao, hasa vyeti vya secondary.
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka nini kwani hawatoi huduma hao wenye vyeti vyenye majina halali wamefanya lipi jipya
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hilo mbona linajulikana! Na wengi wao ndo wanapiga kazi na hao hao pia wanaoturudisha nyuma kwa kuogopa kutibuliwa inshu za vyeti zao.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama nimekugusa pole, ndio maana mnakataa vitambulisho vya taifa?
    Nimesahau na masekretari
     
  5. V

    Vitalino mlelwa Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeenda mbali tuanze kukagua bungeni kwanza ndio mfike huko na krikri batri low!!!
     
  6. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama wabunge wanaweza kuwa kwenye scandal kubwa namna hii
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mimi nimejiajiri mkuu , ila nawaheshimu sana hao uliowa taja!
     
Loading...