Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Wanachangia Uhalifu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzania 1, Dec 11, 2008.

  1. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #1
    Dec 11, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Matapeli wengi wamekuwa "wakiwazukia" wananchi kwa kudai kuwa ni askari kanzu na kuwa wana mashaka na mtu/watu "waliowazukia". Lengo lao hasa ni kumtia mshikemshike "mtuhumiwa" wao ili waweze kumchomoa pesa kwa madai ya kuizima "tuhuma" kwa kutoifikisha mbele.

    Hili limekuwepo miaka nenda, miaka rudi. Swali: Kwanini Polisi hawatoi tamko la kuwaasa wananchi kutokubali kuhojiwa na yeyote anayedai kuwa ni askari kabla ya "askari" huyo kuonesha kitambulisho?

    Wadau wanasheria nakuombeni mtuelimishe zaidi khs sheria za Tz zinazohusiana na suala hili.
     
  2. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2008
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siwatetei polisi, najua kuwa wakati mwingine huwa wanawatishia wananchi, na wanawabana wananchi wawape hongo. Ninachotaka kusema ni kuwa hawa polisi wana mishahara isiyoridhisa na general working condition zao siyo nzuri. Tujiulize kwa nini tumewapa madaraka makubwa watu ambao wana kipato kidogo? Lazima tu watayatumia vibaya madaraka yao.

    Of course mabosi wao wanapenda rushwa kwa sababu ya uroho wa pesa tu.

    Pamoja na kukemea tabia zao zisizoridhisha mapato yao na hali ya kufanya kazi kwao kuangaliwe, vinginevyo tutalea jeshi lapolisi lenye hasira na wananch.
     
Loading...