Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamwagwa Dar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Elli, Oct 29, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Hivi uchaguzi ni ugomvi?? Habari nilizozipata sasa hivi ni kwamba, askari polisi kibao wameingizwa Dar na wamepelekwa Kurasini, kisa eti kuna vurugu!!! Hii wadau imekaaje? Source: a very close friend of mine na ambaye ni mmoja wa askari waliopo kurasini, najaribu kumtafuta askari mwingine kutoka kambi ya Kange- Tanga
     
Loading...