Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamtoboa macho kijana wa vijibweni-kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rich Dad, Jun 26, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana kutazama kipindi kilichorushwa na channel 10 - mimi na Tanzania.kijana anadai alibambikizwa kesi ya kuvunja na kuiba. But according 2 yeye ni kwamba alikuwa na uhasama na askari aliyekuwa akimtuhumu kutembea na mkewe.Kama jambo hili ni lakweli, inabidi hatua za haraka zichukuliwe kusafisha jeshi letu la polisi. Kila siku tunasikia habari za polisi kuua na kujeruhi, hii itakwisha lini?Kwa sasa Suala lake linashughulikiwa na kituo cha sheria na haki za binadamu.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kijana anaitwa Elia
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Kitendo huyo polisi alichomfanyia ni bora angemuua kuliko kumpa adhabu kama hiyo aliyompatia
     
  4. S

    Sweetlove Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    So bad!
    Pole sana Elia.
     
  5. A

    Aine JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana nami nimeangalia kipindi hicho, jamani inasikitisha kweli yaani macho yametolewa, amekuwa kipofu ghafla bila kutegemea, na kasema hao polisi anawajua! hebu sheria ichukue mkondo wake jamani
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nchi yetu, polisi wanauwa, wanaacha watu na vilema vya maisha, nchi haina mkemeaji wala msemaji. Hiyo ndiyo TZ yetu.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    polisi loool unaingizwa mule kwa kosa la kuiba kuku lakini unajikuta unapewa ya mauwaji huku muuwaji mwenyewe anatorokea nje ya nji jamaniii
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Aiseee polisi wetu wana mambo ya ajabu sana ila iko siku watajua hasira tulizonazo juu ya matendo yao.
     
  9. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya mambo polisi wamezoea sana tatizo huwa hawachukuliwi sheria wala nini ndio maana haya matatizo yanajirudia kila kukicha.
     
Loading...