Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamsafisha Nassari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Medical Dictionary, Oct 30, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    JESHI la Polisi Mkoa wa Arusha, limemsafisha Mbunge wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari (CHADEMA), kuwa hakuhusika katika tukio la kufyatua risasi hewani kama ilivyodaiwa na baadhi ya vyombo vya habari jana. Badala yake, Kamanda wa Polisi Mkoa, Liberatus Sabas, alisema kuwa wanamhoji mjumbe wa mkutano Muu wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kupitia Wilaya ya Arusha, Godfrey Mwalusamba, kuhusiana na tukio hilo. Kufuatia hatua hiyo, Nassari ametoa siku 14 kwa magazeti ya Uhuru na Habari Leo kukanusha taarifa walizoandika wakimhusisha na tukio hilo kwenye Kata ya Daraja Mbili siku ya Jumapili, vinginevyo atayashitaki Baraza la Habari nchini (MCT).

    Katika mkutano wake na waandishi wa habari, Kamanda Sabas alisema kuwa Mwalusamba alifyatua risasi hewani kwa lengo la kumuokoa mwanamke mmoja ambaye jina lake hakulitaja, ambaye alikuwa akishambuliwa na kundi la vijana wakimtuhumu kuwa alikuwa akigawa fedha kwa wapiga kura. Alisema kuwa kwenye tukio hilo, Musa Khamisi, alijeruhiwa kwa kukatwa na panga ambapo jumla ya watu wanane walikamatwa na tayari walifikishwa mahakamani jana kujibu mashitaka ya kujeruhi na shambulio la aibu.

    Naye Nassari, aliwaambia waandishi wa habari kuwa amefikia uamuzi wa kuyataka magazeti hayo kukanusha habari hizo kwa uzito uleule waliotumia kuzitangaza baada ya kutafakari na kujiridhisha kuwa habari hizo ziliandikwa kwa hila, zikiwa na lengo la kumchafua.

    "Magazeti hayo yameandika kuwa nilifyatua risasi saa saba mchana Kata ya Daraja Mbili wakati muda huo nilikuwa Kata ya Bangata nikiwa wakala mkuu wa uchaguzi, siku hiyo nilipita Kata ya Daraja Mbili saa mbili asubuhi kwa ajili ya kushusha mawakala kisha nikaondoka," alisema. Alisema kuwa habari hiyo iliyoandikwa na gazeti la CCM na lile la Serikali iliandikwa kimkakati kwa lengo la kumchafua yeye binafsi na chama chake huku akiweka bayana kuwa huo ni mwendelezo wa hila anazofanyiwa tangu anyakue ushindi wa jimbo hilo.


    Source:tanzania daima
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Washita hao, wafungiwe na wao waone utamu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Magazeti ya Wajinga hayo!
    Ishu ni kwamba Magazeti yenyewe yakanushe habari hizo kwa heading kama walizotoa wakati wakifanya umbea!
    Hivi hawa Wahariri kweli ni professionals!
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hilo ndilo tatizo la kufanya kazi wakati mtu anawaza cheo siku sijazo. Wahariri professionals walipaswa kuhoji wahusika kwanza ili kuijiridhaisha pasipokuacha mashaka kabla ya kwenda mitamboni.
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani hilo Baraza la habari (MCT) lipo wapi kuachia uongo na uchochezi unaofanywa na magazeti ya CCM na Serikali yake? Hivi kweli yangekuwa magazeti mengine na yamemchafua kiongozi wa CCM na chama chake MCT ingeyaachia hayo magazeti? Hizi double standard zimetufanya tuondoe hata ile chembe ya imani tuliyokuwa nayo kwa serikali yetu na vyombo vyake.
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani sasa hivi hata matonya angeweza kuwa Mhariri. Nchi limeoza kila sekta aisee.
     
  7. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli wahariri na magazeti yao wamejichafua sana. Hata makanjanja wasiokuwa na elimu ya kutosha katika uandishi wa habari huwa wanajitahidi ku-balance habari. Hawa wanaonekana kabisa wanafanya kazi ya UDAKU ili kuikuwadia CCM.
     
  8. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nasema kila siku hatuna Waandishi Wa habari Bali wachafuzi Wa habari.. Sijui lini Tanzania itatoka..
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Habari za upotoshaji kabisa na uchochezi. Mbali ya MCT kwanini asiwapeleke mahakamani?
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Awapeleke mahakamani! its a defamation.
     
  11. D

    Dan Geoff P Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Hivi kumbe hata mimi naweza tu kumiliki silaha,,,manake naona siku hizi kila mtu ana kitu cha moto.
     
  12. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hakuna kufungiwa wala nn?
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    hapa suala muhimu ni kuwaswaga mahakamani halafu unadai bonge la FIDIA....kwa nini watu hawajui kutumia OPPORTUNITIES ku make monye jamani??
     
  14. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hivi mlitegemea Uhuru na Habarileo waandike kuwa
    aliyefanya vurugu ni kada wa CCM? Waandishi wa
    magazeti haya na wahariri wao wanatekeleza kile cha
    "mtumikie kafiri upate mradi wako"...
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Uhuru na habari leo ni magazeti yanayonunuliwa na serikali na mashirika ya umma kwa lazima! yakisambazwa maofisini yanatupwa kwenye dust bin au wanapewa masecretary,mesenger.Ni ubadhirifu wa kodi yetu kununua magazeti ambayo hayasomwi kwa walengwa!
     
  16. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Magazeti yaandikayo ukweli yanafungiwa sasa haya ya uongo ndio yanaachwa? hivi hawa uhuru walishiriki yale maandamano ya waandishi wa habari kupinga kuuwawa kwa Mwangosi?
     
Loading...