Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wampa kibano dully sykes

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Mar 27, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Askari wa jeshi la polisi nchini wamempa kibano staa wa bongo freva, Abdul Sykes'Dully Sykes'.
    Dully, alivuka mataa wakati askari wa usalama barabarani walikuwa wamezuia magari kupita ili kupisha msafara wa kiongozi mmoja wa kitaifa, hivyo kuibua timbwili zito kati yake na mamwela.
    Mwendo aliovuka nao Dully barabarani, uliibua hisia kuwa mwanamuziki huyo ama alikuwa jambazi au haramia aliyetaka kufanya jambo baya kwa kiongozi huyo (jina tunalo).
    Tukio hilo, lilitokea Jumamosi iliyopita, Barabara ya Mandela kwenye mataa ya Chang'ombe, Dar es Salaam.
    Polisi wakitumia pikipiki mbili na gari aina ya Land Rover Defender, walilikimbiza gari la Dully na kufanikiwa kulizingira kabla halijafika mbali.
    Gari la Dully lilikuwa na vioo vyenye weusi wa kukolea (tinted), kwa hiyo polisi walipolizingira, walikoki bunduki zao kwa ajili ya kulishambulia kama angefanya ukorofi wowote.
    "Bahati nzuri baada ya kuzingirwa alizima gari, akafungua mlango na kutoka akiwa ameinua mikono juu," alisema mtoa habari wetu na kuongeza: "Baadhi ya askari walimgundua ni Dully lakini walimuweka chini ya ulinzi."
    Baadaye polisi walimpeleka Dully Kituo cha Polisi Chang'ombe.

    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Hizi habari zenu za magazeti ya vichochoroni ndio maana huwa zinanishinda, sasa hicho kibano ni wapi hapo alipopewa!!??.....nimesoma habari yote sioni sehemu Polisi walipompa hicho kibano Huyo Sharouharo!!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumweka chini ya ulinzi!:A S 13:
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Unafahamu maana ya kibano mkuu!!??....
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nafahamu sana, ndio maana hata mimi nashangaa kuwekwa chini ya ulinzi na kupelekwa kituoni kuwe ndio kibano. Those are just normal police procedures.

    Niliposoma hii thread nilijua jamaa kapata kipondo cha nguvu!
    Ndio maana ya kibano
     
  6. y

    ymcb Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh wabongo bna hvi mnajua maana ya kibano mbna con ata kofi moja kabgwa???achen kuuza habar ziczo za msng
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana mpya huyo Dully...
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nimekuja mbio kumbe..
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    za gazeti gani izo
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Unga unawatesa hawa vijana!!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unga wa sembe au wa ngano?
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    gazeti la JF.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,735
    Likes Received: 4,595
    Trophy Points: 280
    Pumbafuu...
     
Loading...