Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamkamata mwandishi Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Feb 18, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Polisi Dar es Salaam leo wamemkamata mwandishi wa habari Moshi Lusonzo, ambaye alikuwa akipiga picha wakati wa operesheni ya polisi ya kukamata wafanyabiashara wanaoiba haki za wasanii katika maeneo ya Kariakoo. Polisi hao wamemnyang'anya mpiga picha huyo kamera yake na kitambulisho wakidai kwamba wameingiliwa katika kazi zao za upelelezi.

    Kabla ya operesheni hiyo, polisi hao walipiga simu jana na kutaka waandishi washuhudie jinsi polisi wanavyotekeleza agizo la Rais Jakaya Kikwete katika kukabiliana na wafanyabiashara wanaoiba kazi za wasanii.

    Hadi sasa mwandishi huyo yuko kituo cha polisi cha Msimbazi.
     
  2. l

    libaba PM Senior Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    POLICE WA NNCHI HII NI WAJINGA KATIKA MBINU, WANAFANYA KAZI KAMA WANASIASA, KULIKUA NA HAJA GANI KUITA WAANDISHI WA HABARI WAKIWA KAZINI...SIFA ZA KIJINGA, HAWAFANYI KAZI BALI MPAKA RAIS ASEME, KWA HIYO KAMA RAIS ASINGESEMA LISSINGEKUWA KOSA KISHERIA...SHAME ON U kOVA,
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!wasimbambikizie kesi tu.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwani ukipigwa picha unafanya kazi tatizo liko wapi? mbona wakiwa wanacheza magwaride wanawaalika waandishi wa habari? wanaopenda vificho wana yao mambo ambayo wooote twayajua
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Polisi wanafanya kazi kama ROBBOTS!...Never rational!
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Polisi wetu wanazidi kudhihirisha jinsi wasivyotumia akili katika utendaji wao wa kazi, nguvu kibao lakini vichwani hakuna kitu.
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yale yale ya kukurupuka. Polisi wetu hawa!
     
  8. Magpie

    Magpie Member

    #8
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alafu hili swala la kutangaza kua kesho tutafanya jambo fulani kwenye vyombo vya habari sijui ndio utendaji gani kwa jeshi la polisi, maana mantiki zima ya kufanya msako ni kukamata, sasa ukitangza jambo sinikwamba unawaambia watu wajifiche...!!! kuna siku hawa polisi walikuawanataka kufanya msako wa kukamata wala bange, vibaka na wazurulaji pale bonde la jangwani, kwa mshangao wangu kamanda kova akawa anatangaza kwenye tv anaongelea juu ya msako huo, nilishindwa kuelewa kabisa nia na dhumuni lake/
     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nahisi kuna picha ambayo walipigwa wakipokea chochote, wakaona ili kpoteza ushaidi, basi wamkamate huyo mwandishi na kumnyang'anya kamera ili wafute hizo picha
     
  10. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini kama wao wanafanya kazi ya usalama wanyanganye camera za mwandishi wa habari bila la kosa lolote lile
     
  11. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika lile sakata lililomuweka ndani Mke wa Dr.Slaa , sasa limechukua sura mpya baada ya Polisi Mkoani Arusha kuwakamata waandishi waandamizi wa vyombo mbalimbali vya habari wakati wanafuatilia sakata hilo.

    Waandishi waliokamatwa ni;
    1. Musa Juma -Mwananchi
    2.Elia Mbonea- Rai/Mtanzania
    3.Asiraji Mvungi + Mpiga picha wake wa ITV.

    Wengine bado majina hayajanifikia ila yakifika ntawahabarisha.

    Mpaka sasa wapo ndani na wamenyanganywa vitendea kazi vyao na hata simu na hivyo hawapatikani mpaka sasa.

    Walikuwa wanafuatilia hali tete ambayo imejitokeza baada ya wananchi wa Hanang kuamua kuchukua silaha za jadi na haswa mishale ili kupambana na polisi katika kulinda ardhi yao .

    FFU wamemwagwa wengi sana kwani mkuu wa wilaya yupo kwa ajili ya kugawa eneo hilo kwa nguvu.

    Ntaendelea kuwajuza.
     
  12. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waandishi wakae chonjo saa mbaya!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    2010 - kuna kazi!

    Amani na Utulivu na Utengemano upo kwenye "EDGE"!
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole na ni mtu mwenyewe anayasikia wengine wanahadithiwa.

    Asante kwa taarifa mkuu
     
  15. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #15
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    boa kamanda utupe habari hizo mara kwa mara
     
  16. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #16
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mamlaka ya Kugawa ardhi anayapata wapi?

    Hivi Tanzania leo hii pana Mtanzania hata mmoja anayegawiwa ardhi na serikali?
     
  17. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mgogoro uliopo ni kati ya wakulima na wafugaji kwani eneo lilikuwa linamilikiwa NAFCO na baada ya NAFCO kufilisika likawa linatumiwa na wakulima ,ila sasa wanataka wafugaji wagawiwe pia eneo hilo ambalo ni maarufu kwa kuzalisha mpunga.

    Mkuu wa Wilaya ndio mwenyekiti wa kinachoitwa kamati ya ulinzi na usalama na kiutendaji unakuta kuwa polisi wako chini yake na anaweza kuwaamrisha polisi .
     
  18. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #18
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kiranja,

    How did NAFCO get all that land in the first place?

    Mlenge
     
  19. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #19
    Feb 18, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "Publish or Perish" -- Dunia ya kwanza

    "Publish and Perish" -- Dunia ya tatu

    -- source: unknown
     
  20. v

    varisanga Member

    #20
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo sababu maranyingi Polisi hawapatani na Waandishi wa habari kwa kuhisi na kuzani mambo yao yaandikwa.
    Suala la kugawa Ardhi ni lazima Maandishi wawepo kwa ajili ya kuwahabarisha Wananchi.
    Kukamatwa kwao sio sasa.
     
Loading...