Polisi wamkamata Lwakatare, apelekwa kwa mahojiano Makao Makuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibaja, Mar 13, 2013.

  1. k

    kibaja JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Wilfred Lwakatare ameitwa Makao Makuu ya Polisi sasa hivi kwa mahojiano na jeshi hilo kufuatia video clip iliyowekwa mitandaoni jana.

    Kwa taarifa ni kuwa atawakilishwa na wakili Nyaronyo Kicheere na baadaye kama watafungua kesi watakuwa na Mabere Marando.

    Je, hii sio double standard ndani ya taifa?

    Mbona Mwigulu hajakamatwa baada ya kusema ana mkanda wa njama za kufanya mauaji?
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Punguza jazba kidogo ili uweze kueleweke vizuri.
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 10,843
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 83
    Hii ni njama ya CCM kutaka kuitokomeza CHADEMA!

    Huu udhalimu mpaka lini?

    Haya matukio yamepangwa kwa lengo wanalolijua wenyewe

    Hata Lwakatare sio mtu wa kumuamini!

    Watanzania tusiwe wajinga!

    Huyu ni mkoloni mweusi!
     
  4. W

    Warioba E. W JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiunganisha dots hapa, unaona kabisa POLISI wamepanga hii sinema. Kuanzia kwenye clips hadi kumkamata Lwakatare.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga JF Platinum Member

    #5
    Mar 13, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 11,136
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mkuu kwa hiyo wewe ulikuwa unategemea kwamba Lwakatare asikamatwe kwa hiyo clip inayotisha namna hiyo? Wacha wamhoji ukweli ujulikane tu
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hivi hii video clip ni tofauti na ya Mwigulu Nchemba? Kwa nini polisi wasimkamate na mwigulu ili awape video clip aliosema?

    Hivi ni jeshi gani hili tulilonalo ambalo linashindwa kumkamata mtu na kumhoji kwa kutoa tuhuma kuwa ana video za kupanga mauaji?

    Hili ni game, tusubiri mwamuzi dakika 90.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 23,901
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 63
    Serikali dhalimu ya CCM iko kazini. Akamatwe Mwigulu Nchemba na Rama wa usalama wa taifa.
     
  8. Kimagege

    Kimagege JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii video nimeiangalia dakika 3 tuu ila napata shida sana kuamini kama si yeye.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana, maana haina maana ya kufumbia macho kitu kama hiki!
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Double standard at it's best level!
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,851
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kuna mtu anaweza kutuwekea hiyo clip tuione?
     
  12. NIGGA

    NIGGA JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 1,277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekeeni iyo video Clip na wengine tuione wakuu
    duh sijui niko dunia ya ngapi?
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2013
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Narudia tenasiku hizi polisi hakuna professionalism, siku hizi polisi wanafanyafanya kazi kwa kuunda tume badala ya kupeleleza na sasa kutumia mitandao ya kijamii kutafuta wahalifu.

    Na kwa kuwa hawana professionalism wataenda kichwakichwa na mwisho watatoka kapa.

    Anyway ndio Jeshi letu la Siasa.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2013
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,533
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Huko mahakamani kama watamfikisha ndipo watakapoumbuka. Hii sinema wanayotaka kuicheza wasifikiri kwamba watu wamelala.
    Walijitutumua kutengeneza filamu ya kichina kwa Jerry Muro wakaishia kuumbuka, sasa naona wanataka tena kuumbuka.
     
  15. g

    gakato JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2013
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 834
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Duuuuh, yangu macho kwanza!
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na yote CHADEMA ITASHINDA MAJIMBO 7 MKOA WA KAGERA
     
  17. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #17
    Mar 13, 2013
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,396
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 63
  18. g

    gogo la shamba JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 4,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Viongozi wa chadema watapata matatizo mengi tu,mwisho wa mateso kwa wale watakaokuwa hai ni 2015, alafu wale waliokuwa wanawateza wenzao nao wataanza kuteswa
     
  19. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #19
    Mar 13, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,325
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Siyo kitu cha ajabu wala cha kushangaza ndiyo maana hata yeye ameisha tafuta mawakili mapema wa kusimamia mahojiano polisi na wale wa kumtetea mahakamani.

    Tuache sheria ya nchi ichukue mkondo wake.

    Kuna watu ambao walikuwa wanahoji kama video ni ya kweli kwa nini Lwakatare alikuwa bado hajawa interrogated na polisi, haitashangaza tena hao hao watakuja JF kuhoji tena na kusema kwa nini ameitwa kwenda kuhojiwa na polisi.

    Watanzania tu hodari wa flip-flop ratiocinate.
     
  20. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2013
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 960
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawai kuona jeshi dhalimu kama hili la Tanzania wanafanya mambo ki favour favour kwa kusukumwa na wakubwa.
     
  21. Andindilile

    Andindilile JF-Expert Member

    #21
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naanza kuiona aibu kuu inakaribia taifa hili.let's wait and see
     
  22. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #22
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    hii issue ya video clip ikienda kama 'wapangaji' walivyopanga, huenda ikaishia kilitia aibu jeshi la polisi na taifa kwa ujumla.
    Ngoja tusubiri
     
  23. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #23
    Mar 13, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0

    Sitaki kusikia mshitakiwa amefia gerezani baada ya kuugua muda mfupi
     
  24. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #24
    Mar 13, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,389
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Kwahiyo amekamatwa au ameitwa, maana hivi ni vitu viwili tofauti.
     
  25. F

    FJM JF-Expert Member

    #25
    Mar 13, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo Jeshi la polisi linathibitisha wapo kwa ajili ya kushughulikia vyama vyama vya siasa tu! Iweje watesi wa Dr Ulimboka wako mtaani licha ya kutajwa, lakini video hii wananyanyuka mara moja?
     
  26. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #26
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Polisi wataumbuka na CCM wewe subiri

    KOVA mind your steps:nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  27. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #27
    Mar 13, 2013
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulishajua na tulionya siku nyingi juu ya mwenendo wa hiki chama!
     
  28. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #28
    Mar 13, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,389
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38

    Mwigulu yuko jeshini. Ishu yake inashughulikiwa kijeshi.
     
  29. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #29
    Mar 13, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Wapi ilunga? Double standard???!!!
     
  30. m

    mshunami JF-Expert Member

    #30
    Mar 13, 2013
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 3,354
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Sina shida na kuhijiwa Lwakatare. Siku hizi katika ulimwengu wa IT unaweza kutengeneza picha yoyote na kuiwekea maneno hadi ionekane kuwa ni halisi. Kinachonishangaza ni watu kama Rama Ighondu waliotajwa na Ulimboka kuwa hawajaitwa Polisi na kuna kichaa Mkenya anasota rumande. Michael Kamuhanda alitetoa amri ya "Shoot" wala hakuhojiwa, askari aliyetii amri hiyo halali ndiye anasota. Hii haikubliki.
     

Share This Page