Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamgeuka msema kweli - wanamtafuta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurti, Dec 12, 2011.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi Jijini Dsm wanamsaka Kainerugaba Msemakweli kwa lengo la kuzima harakati zake za kufichua ufisadi wa Kagoda. Polisi mmojawapo alizungumza na gazeti la Nipashe akasema--- Hapa kituoni kuna polisi mwenzetu anamtafuta Msemakweli eti kwa kutumwa na (wakubwa?). Yaani badala ya kutafuta mwizi anatafuta mfichua siri. Hii ni aibu kwa sisi polisi. Kainerugaba alikiri kutafutwa na polisi.

    Kwa maoni yangu;
    Polisi kutumika kisiasa intaweza kuhatarisha usalama wa nchi.
     
  2. G

    Gurti JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source Nipashe ya LEO
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni stahili ya tawala zote za kidunia.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Serikali ya CCM chini ya JK ni ya mabavu na ya kidhalimu, wezi wanaenziwa wafichua wezi wanauliwa,
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Licha ya wezi kuenziwa hata kupewa nishani inawezakana kama mfichua wezi anaweza kunyimwa..! mimi nafurahia sana haya yote yanapotokea kwasababu kazi ya kuiangusha ccm ingekuwa ngumu kama wangerekebisha haya lakini sasas anguko lao linarahisishwa na wao wenyewe..
     
  6. k

    kibajaj Senior Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hao polisi wanao mtafuta huyu bwana kwa kutumwa na wakubwa ni sawa na makopo ya choomi ambayo yakisha kutumika kwa mda mrefu na kuchakaa hutupwa na dhamani yake isikumbukwe tena . ngoja watumwe na wakubwa wamkamate ila wakumbuke kuwa wanalipwa laki mbili na wanalala kwenye nyumba za madebe na wanapatwa na stress kila siku na kujipiga risasi wenyewe.
     
  7. P

    Paul J Senior Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamii kama jamii inabidi tujitazame upya maana huenda sisi ndo chazo cha matatizo tuliyonayo hapa kwetu Tanzania:

    "Mfalme wa milki ya kenge, siku zote ni the best of all kenges"
    "Bad leadership, means a weak society"
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwanini wasiende kumkamata fisadi aliye panga Mogogoni?






    Hekima ni Busara, PAW
    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG][​IMG]
    Kuwa na Busara
     
  9. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umesahahu "raia wanauliwa na wauaji wanaachiwa huru.......................
    Zombe na wenzake
     
Loading...