Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wamewashindwa Majambazi - wako bize kupambana na Raia Wema!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bundewe, Aug 1, 2012.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi cha hivi karibuni, nimefuatilia nyendo za jeshi letu la polisi na kugundua limebadili kabisa mwelekeo wake wa kupambana na uhalifu. Sasa limeanza kushughulikia raia wema.

    wametajwa mafisadi waliochangisha fedha kwa ajili ya kupitisha bajeti....polisi kimya. Waziri Mwakyembe kalalamika kuwekewa sumu, polisi ndo kwanza wanatetea. Dr. Slaa na Mnyika wameeleza kwamba wanawindwa na wahalifu ili watoe roho zao ....polisi kimya. Wabunge Mhe. Kiwia na Machemli wamepata kipigo ......polisi wametulia tu. Dr. Ulimboka katekwa na kupigwa .....polisi wako usingizini.

    Kwa sasa polisi wako bize kupambana na wanafunzi wanaoandamana, walimu waliogoma, kumwaga maji ya pilipili kwenye mikutano ya chadema, na kubambikizia raia wema kesi.

    Tunaelekea wapi????
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali mkuu karibu kuna kucha.
     
  3. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    polisi hawana maamuzi yao hadi wapate maelekezo toka CCM.

    Serikali corrupt haikusanyi kodi bali kukimbizana na watu barabarani ---MWL J K NYERERE
     
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    majambazi gani walioshindwa na polisi mkuu! polisi wenyewe ndo majambazi! tz hamna majambazi zaidi ya mapolisi wenyewe! kwaiyo hawajawashindwa majambazi mana hamna zaidi ya wao wenyewe! yani bora katiba ikasema raia anamkamata polisi kwa ujambazi! natumaini utakua umenielewa na maanisha kitu gani hapa mkuu
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Mwe...
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kama Mahita alikuwa anakula sahani moja na majambazi kwanini said Mwema na Kova wasile nao sahani moja?
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapa umenena mkuu, TOOOOOOOOOOOSHA!!!!!!!

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...