Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi walitumia fujo za arusha kuliza kisasi pla stanley hotel

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jan 8, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ndugu zanguni kwanza niwasalimu mlioko huku jamvini.asalaam aleikum

    Naomba nichukue fursa hii nieleze kwa masikitiko jinsi Polisi wa Arusha walivyoutumia mwanya wa vurugu za tarehe 5 januari 2011 kulipiza visasi kwa watu waliokuwa na bifu nao. Nikiwafuatilia kwa makini kabisa nimewasikia wakijisifu kwa kutumia LMG i.e Light Machine Gun kuwamiminia risasi wanaCHADEMA katika bonde la Kanisa la Mjini kati KKKT.

    Pili wakajisifu kwa jinsi walivyotupa bomu la machozi ndani ya Hoteli ya Stanley iliyoko CRDB pale friends Corner ili kulipiza kisasi alichokuwa nacho na mwenye hoteli. Kama mimi mwongo nendeni pale Slanley Hotel muulize kama polisi hawakurusha bomu ndani kabisa na wateja wakiwepo ndani ilhali hakuna Mwana cHADEMA yeyote aliyeingia mle ndani. Huu ni ukatili wa kutisha na inawezekana polisi wengi wenye hasira na raia walikuwa tayari kufanya uovu zaidi kama si hali kudhibitiwa. Polisi aliyeshabikia haya mambo na aliyeshiriki kuwa miminia watu risari namfahamu kwa sura na mahali anapoishi kwa anayetaka kufanya homework ya kumshughulikia tuwasiliane.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naomba uliweke jina lake hapa, au ni PM
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mhhh...taratibu jamani
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Huwa anavaa koti refu na kofia nyeupe ya Trafic na amenunua gari jipya hivi karibuni la rangi ya silva linafana na Vista na wee nenda pale kwenye geti ya kilimo asubuhi na mchana utamwona akitoka kwani ni mrefu na ana mwanya na usoni anaonyesha kuwa na roho mbaya kwani ana macho mekundu. Huyu anatakiwa atekwe nyara atusaidie kukamata wengine. Siwezi mtaja jina ili nisikiuke taratibu za humu jamvini
     
  5. m

    mzalendo2 Senior Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu akipatikana japo mambo ya sodoma na gomora ya mekatazwa mm mmikinipa nitamalizana nae halafu kifo na kutupa maiti yake barabarani waokote mizoga yao wshenzi hawa
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu alaaniwe sana,naomba uelekeze vizuri kilimo ndo wapi?natamani nimle nyama
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tobaaaaaaaaaaaaa!
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni pale ofisi za kilimo mkoa Arusha wanapoosha mbwa chini ya ofisi za Uhamiaji. Yuko nyumba ya mwisho kabisa baada ya ofisi za kilimo
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Taratibu za jamvini hazikatazi kumtaja ili mradi tu isiwe Tetesi bali ni fact ambayo una uhakika nayo.
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    asante nyumba ya mwisho upande gani?na je rangi yake ni mweusi mweupe au maji ya kunde?
     
Loading...