Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waliopewa kazi Maalumu Arumeru walalamikia malipo ya tshs 10,000 kwa siku

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kinganola, Mar 19, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida,polisi waliokuja wilayani Arumeru zaidi ya 1000 kutoka ndani na nje ta mkoa wa Arusha, wamemuandikia barua ya siri Dr Slaa na kumuomba awasemee tatizo lao la malipo kiduchu ya tshs 10,000 kwa siku.

    Serikali imetumia gharama kubwa sana kuleta vifaa vya kijeshi na kusahau kuwalipa fedha stahiki watumiaji, kuna Diffender na Cruzer hardtop zaidi ya 40, Magari la majikuwasha 2 na lori moja la mabomu ya machozi.

    Kitendo hiki kimewakera sana Polisi. Safari hii hata mkiwaamuru wapige mabomu itawawia vigumu sana maana wamekiri nawenyewe wamechoka na serikali kandamizi ya CCM...
     

    Attached Files:

  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha ajabu hapo.
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ataijibu hivi karibuni
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila hoja lazima uchangie, zingine acha wachangie watu wenye pointi kuliko hizi pumba zako
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata wakilipwa milioni moja kwa siku, tunachotaka wasimamie haki tu.
     
  6. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nchi ni ya ajabu sana!!!! Hivi kuna vita gani ambayo inasababisha serikali ipeleke askari wengi, mabomu na magari yote hayo? hayasio matumizi mabaya ya pesa za umma? Inatia kichefuchefu kweli.
     
  7. o

    omuhimba Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kavuruge utulivu tuone nini kitatokea
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Walishaambiwa na Nyerere kijana wa Musoma..kuwa wao wakiambiwa nyumas geuka wanageuka bila kujua kuna nini na wala hawaulizi lolote...kudadadek
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigamba alipoandika makala kwenye Tanzania daima akiwataka askari waache kutii amri zisizo halali, serikali ikamfungulia mashtaka na hao askari wakanyamaza kimya. Sasa wamepatwa na shida wanaanza kuomba chinichini wasaidiwe. Hivi ni lini wataamka na kudai haki zao? Sidhani kama kudai haki ni dhambi au kosa la jinai au utovu wa nidhamu. Hilo ndilo alilowaambia Mwigamba kwenye makala ambayo ameshatakiwa juu yake. Polisi waamke, waache ulofa
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wao nanasema utii/ heshima mbele maelezo baadae
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani wanageuka tu..........

    halafu wakiambiwa nyuma geuka, mbele tembea wao wanatembea kuelekea nyuma........wanasahau mbele ni alipo kiongozi wao.!!!!!
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimesema hakuna cha ajabu kwa sababu. Polisi weshajua kumbe CDM wana pesa ya kumwaga. Ikiwa housegirl wa katibu mkuu analipwa 280000 unadhani wao watalipwa ngapi?
     
Loading...