Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waliopanga nyumba zetu tuwafukuze na tuwatenge hata wakifiwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUNTEMEKE, Jan 14, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama polisi hawana utu mie napendekeza tupandikize mbegu ya chuki miongoni mwa jamii tuwatenge , tuwafukuze kwenye nyumba zetu walizopanga , maana wameuwa arusha na jana wameuwa Mbalali
     
  2. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi ni wale std seven au form four failure sasa unategemea ni akili ya kunguru au kuku?

    They are real MANIAC , BANGI NA UZINZI most of them wamenasa na kale kamtego.

    waeda kwa upepo
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Is this tz or Kandahar
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umesha pandikizwa chuki na (chadema) chama chakocha kikatoliki
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Bado tuna safari ndefu kuliona jua!
     
  6. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mr Bull pata ufahamu wa hawa CCM maana wao ndiyo waliopandikiza udini kama unakumbuka wakati wa Mrema walipandikiza kuwa CUF ni ya waislam walivyoona Ibrahim Lipumba anapanda kwa kazi wao wakawa upande wa katoliki leo hii wanaona CHADEMA wamepanda wakaona wawaite ni wakatoliki wao wakarudi kwa waislamu
    Kama unafikiria utajua tu ukweli na waislam kwa sasa wameshikwa kiukwelikweli na CCM
     
  7. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 253
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ni rahisi kusema hivyo kama huna ndugu police,watoto e.tc.
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    udini tena pamu hapo,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,itazuka ya waislamu na wakristo,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,majambiaa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  9. O

    Oldarasu Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu waliofilisika sera kichwani huwa wanachoka kuishi kwa amani. Watu wanaopandikiza mbegu ya udini, sijui uislamu, ukatoliki na kadha wa kadha ni watu waliochoka na amani tuliyonayo hapa nchini. Ninawakumbusha kwamba ghasia zitakapoanza kama zilivyo katika nchi zingine kama Somalia na kwingineko ni wao, baba zao, mama zao, shangazi zao, kaka na dada zao ndio watakaokuwa wahanga. Si waislamu ama wakristo ama wabuda watakaoathirika. Zaidi ya yote ninyi mnaoendekeza udini mkumbuke kwamba wanaowachochea mgombane hawataathiriwa na vurugu zitakazotokea. Mkichinjana wao watakuwa salama salimini. Hivi mnapochochea roho ya udini mnasahau kwamba Tanzania hii haina dini rasmi? Nionavyo mimi yapo masuala muhimu ya kujadili kuliko udini. Umaskini ni tatizo kubwa mno kwa hiyo kwa watu wenye busara wangetumia muda kubuni njia za kupambana nao ili hatimaye tuutokomeze ama walau tuupunguze. Iilivyo bila kigugumizi watu wanaojadili mambo ya udini hapa ni watu wenye uelewa finyu wa dini na wala hawaelewi maana ya dini hata kidogo. Hawa ni mashabiki wa wanasiasa ambao hawajali kufanya, kusema ama kumtumia yeyote kutimiza malengo yao. Hapa Arusha mabomu na risasi zilipotikisa jiji wakubwa hao wanaochochea na kutumia udini hawakuumizwa wala hawajafiwa na jamaa zao. Think about this and above all, seek and maintain PEACE before you lose it!
     
  10. m

    mzalendo2 Senior Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa wauwawe tu, kwani wao si ndugu zetu mbona wamtuuwa.

    jana pita pita zangu nimekutana na Polisi ananiomba lifti anawahi kazini, aah nilimiacha nikapakiwa wengine pale stendi yeye nikaliachilia mbali shenzi type
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    A man will work HARDER for his interests than for his RIGHTS
     
  12. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sio kupandikiza chuki ila asiye jua thamani ya uhai wa mwenzie hastahili kupendwa...........Vyovyote itakavyo kuwa polisi hawastahili kupendwa kwasababu wamegeuka wanyang'anyi na wa uwaji, sasa hivi ukiwa na kesi yako polisi uwe una haki au huna haki lazima pesa zikutoke tena sio kidogo na mwishowe hakuna msaada unapata kutoka kwao sasa wapendwe kwa lipi? ................hawa polisi wametugeuka na wameacha maadili ya kazi zao wamebaki kuwa wakora.
     
  13. M

    Manyiri Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Na majambazi wakituibia tuende kwa balozi?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    na TBC1 imekulahisishia kazi sasa hivi utawajua wote walio waliouwa ndugu zetu...
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    unaweza kuni tajia wakubwa angalau watano wanao eneza chuki za kidini walio kuwepo siku ya tarehe 5-1-2011....wewe ni amani ipi unayo hofu kuipoteza?
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hata sungusungu tunaweza kuanzisha....polisi wenyewe uki vamiwa ukiwapingia simu hawapokei na wakipokea watajidai hawajui sehemu husika na ukiwaelekeza watakuja baada ya saa au zaidi
     
  17. n

    nyantella JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Taahira kweli wewe!
    hivi unafikiri kazi wanayofanya Police kuhangaika na wehu kama wewe ni ndogo? halafu unafikiri hawana ndugu? wao si watanzania? wajinga kama wewe wanafanya kazi yao kuwa ngumu! mnajitahidi saana kuwavunja morale hawa vijana kwa manufaa ya CDM.

    mnataka kusema nyinyi na migwanda yenu ya mgambo sijui wa nchi gani mkiinga madarakani mtalinda usalama nyinyi? hamtahitaji police? acheni ujuha! mnagopa kumwambia Slaa alichemka kuwaambia wana CDM wakavamie kituo cha police? msijali tutawasaidia kumwambia ili next time asirudie kutoa amri za kijinga kama vile. We are independent!!!! na hatumuabudu mtu yeyote.

    kwanza mjue baadhi ya police walimpigia kura huyo kiongozi wenu mnaye mwabudu aliye waamuru mkavamie kituo cha police. sijui alitegemea nini.

    acha majambazi waanze kazi yao ndiyo mtawakumbuka. na Arusha wanafahamu jinsi ilivyo kwa ujambazi.

    watengeni tu, halafu wafanye mgomo baridi nao majambazi waibuke tuone nani zaidi.

    If you ask me this thread is cheap and useless as the person who created it. Is this meannt for this forum of great thinkers? how can a great think have such a myopic view?
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio polisi wote wenye matatizo wengine wanatumwa tu tujitahidi tu kuwashawishi waachane na mambo ya kutumwa kwani yamepitwa na wakati
     
  19. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oldarus you are quite right
     
  20. m

    mpingomkavu Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatitizo jamani siyo polisi ni huyu MKWERE na shemeji yake IGP MBAYA wala tusiwe na chuki na polisi kwani wao ni kama mbwa tu akiambiwa kamat huyo basi kazi iliyopo ni kukamata tu.tuwaonee huruma
     
Loading...