Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polisi walibaka wanafunzi UDOM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kweleakwelea, Jan 15, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndugu wanaJF!

    jana katika pita pita nilikutana na mzee mmoja ambaye alinihakikishia kuwa kutoka kwenye chanzo cha uhakika amepata habari kuwa kuna polisi walirape wanafunzi wakati wamewatawanya na mabomu ya machozi katika vichaka vya Makulu - maeneo ya UDOM.

    kutokana na utata / uzito wa suala lenyewe mara nyingi wanaobakwa huwa ni wazito kusema na hujikalia kimya waklibubujikwa na machozi!

    tunaomba wenye info zaidi watuhabarishe! au kama kuna mashirika / asasi ambazo zinaweza kufuatilia suala hili walifuatilie na tujue mwisho wake!

    naomba kuwasilisha!
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama una ukweli ni vema wadau wakafuatilia maana mhanga anaweza kweli kuficha kwa ajili ya privacy yake but wahusika wanatakiwa kuchukuliwa hatua kali kupunguza kama siyo kuzuia matukio mengine kama hayo.
     
  3. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunakwenda wapi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    chalinze
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    darfur
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbinguni au Jehanamu.
     
  7. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, tunaokoelekea si kwenyewe, yaani nchi imepotea njia. Walioapa kulinda raia kwa nguvu zao zote leo tena wanabaka raia? wameona mabomu na virungu havitoshi? nikiwa mwanamke nalaani kitendo hicho na Namuomba Mungu ninayemuamini akifunue kitendo hicho kwani yule aliyekifanya atakamatatwa tu, kama si leo basi siku zijazo!!!
     
  8. M

    Manyiri Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Unategemea nini unapoajili wengi wao wakiwa wamefeli form4 na bila kuangalia maadili tatizo ni mfumo mbovu wa kuwa recruit ccp ndo wanafundishwa tabia mbaya zote matusi umalaya na maadili mabovu yote!
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sodoma na Gomora
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hizi ni shutuma nzito sana na hazipaswi kufumbiwa macho. Tatizo katka suala la ubakaji mara nyingi ni vigumu kupata ushahidi hasa ikiwa zimepita siku nyingi, na zaidi ikiwa wahusika ni polisi wenyewe. lakini hakuna anayepaswa kuwa juu ya sheria. Kwa hivyo ninawaomba wana JF tulifikishe suala hili TAMWA ili walishughulikie.
     
Loading...